SCAM naboproject.com - admin việt nam

Soixam

Hero
Reactions
1,513
MR
0.721
Chat with me via Yahoo Messenger
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
naboproject.com - admin việt nam chính hiệu luôn. ai chơi hyip nhiều nhìn là biết :)

Danh tính admin không thể tiết lộ, đừng hỏi gì thêm b-)

Bonus anh em cái tip , đừng bao giờ chơi cái site có thằng râu quai nón, mặc áo trắng đứng giữa nhé . b-)

Last edited by a moderator:

ZzhoanghungzZ

Verified
Reactions
3,813
MR
0.000
Started Apr 3, 2012
Running days 2
Total accounts 144
Total deposited $ 4,987.59
Total withdraw $ 1,692.26
Last update Apr 5, 2012

nghe chừng chuẩn bị làm quả lớn quá =)) , mà sao bác biết đơn giản là bác biết vì bác ko nói , cùng ngành nhỉ :D

nghe chừng chuẩn bị làm quả lớn quá =)) , mà sao bác biết đơn giản là bác biết vì bác ko nói , cùng ngành nhỉ :D

Các chỉ số đấy fake trong code quá dễ dàng, thực ra con số thật nó ít lắm , trừ đi tiền domain, host, PR , thời gian đầu tư công sức cũng chả đáng bao nhiêu. Nói chung tùy site và tùy số lượng gà tại thời điểm đó.

---------- Post added at 11:24 PM ---------- Previous post was at 11:23 PM ----------

Last toàn đi check nhỉ ?

không có việc gì làm ra tiền, đi check cho vui. Nhận gạch từ mọi người về bán kiếm rau cháo qua ngày.

thế hóa ra mấy ông Admin VN làm HYIP toàn thích những thằng râu quai nón =)) chắc già dặn hơn , đọc xong toppic này mai Admin VN cho toàn gái đẹp lên thì ko đỡ đc =))

nghiavnn22

Banned
Reactions
807
MR
0.000
Chat with me via Skype
Khỏi phải nói !!! Với cái rate như thế kia thì mấy bác gà con mới chơi !!! 148% after 3days -----------> Chơi chỉ có đường ra đê !!!!

thế hóa ra mấy ông Admin VN làm HYIP toàn thích những thằng râu quai nón =)) chắc già dặn hơn , đọc xong toppic này mai Admin VN cho toàn gái đẹp lên thì ko đỡ đc =))

từ ngày đầu tiên chơi tới giờ, thấy site nào có thằng râu quai nón kia làm ăn rất vớ vẩn, nó chỉ toàn lấy tiền của người sau trả người trước.

oh year đó cũng là 1 cái xem xét đấy , chắc bầu bác là MOD + EX bên BOX HYIP hơn , cho bác dự đoán + check hàng xem em nào ngon hay live lâu anh em còn chiến nhỉ :D

tonghieu

Verified
Reactions
1,376
MR
0.000
Chat with me via Skype
Las này toàn đoán bừa anh em à :m131: =>Bảo mình là Admin site đắp bồ bờ rô phít a đê ét :m131:

À,nhớ vụ đó roài!!!
Nhưng ở đời ai chả có lúc nhầm em!!!:binhsua12:

bongmavatvo

Senior
Reactions
264
MR
0.000
nói thật chứ admin vn thì sao đã chơi hyip thì chấp nhận mất tiền còn ko thì thôi:binhsua08::binhsua08:người việt còn ko tin nhau đi tin mấy thằng ba lô haizzz

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,462
176,984
Latest member
78winesq

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week