Matrix MyPayingADS - MyPayingADS.com v2 - Revshare 120% ROI - Sự trở lại 2016

Status
Not open for further replies.
Hiện tại vẫn chưa có sự thay đổi về vấn đề Refs com cậu ạ, Admin vẫn quyết định không cho phép rút tiền từ Refs com balance,
Còn vấn đề chức năng Transfer Money to Member thì đang xem xét. Vì hiện tại admin đang khá bận với việc add tiền bù vào tk cho các members sử dụng Payza, STP, PM, BTC chưa hòa vốn.
Còn các members sử dụng Paypal thì phải đợi đến 5- 7 khi tk Paypal của admin được restore thì mới giải quyết tiếp.

Thân ái,
Cậu Pro ơi hỏi dùm admin Uday giúp mình với, mình đã mở Dis và thua hết, sau 5/7 mình có được nhận lại tiền không? cảm ơn Cậu nhiều!:(:(:(

Cậu Pro ơi hỏi dùm admin Uday giúp mình với, mình đã mở Dis và thua hết, sau 5/7 mình có được nhận lại tiền không? cảm ơn Cậu nhiều!:(:(:(

Theo như thông báo trước đây của admin thì những ai đã mở dispute thì sẽ phải bắt đầu từ Zero với tài khoản của họ cậu ạ. Sẽ không được bù vào tài khoản.
Nhưng theo mình thì cậu cứ gửi ticket yêu cầu bù vào tài khoản cho cậu, biết đâu được vì MPA có số lượng members dùng Paypal đông, làm sao mà nhớ nổi những ai đã mở dispute, :D

bỗng dưng login không đc "Your account is inactive. Please contact admin."
có ai bị nvay không? mình đang contact admin

Theo như thông báo trước đây của admin thì những ai đã mở dispute thì sẽ phải bắt đầu từ Zero với tài khoản của họ cậu ạ. Sẽ không được bù vào tài khoản.
Nhưng theo mình thì cậu cứ gửi ticket yêu cầu bù vào tài khoản cho cậu, biết đâu được vì MPA có số lượng members dùng Paypal đông, làm sao mà nhớ nổi những ai đã mở dispute, :D

Mình đã gửi cho Admin nhiều lần rồi mà nó không có trả lời gì hết, giờ mình chỉ biết chờ đến 5/7 thôi, nếu Cậu có chat được với nó thì nhớ hỏi dùm mình nha, cảm ơn Cậu rất nhiều!:(

Mình đã gửi cho Admin nhiều lần rồi mà nó không có trả lời gì hết, giờ mình chỉ biết chờ đến 5/7 thôi, nếu Cậu có chat được với nó thì nhớ hỏi dùm mình nha, cảm ơn Cậu rất nhiều!:(

Nếu cậu đã gửi ticket rồi mà không có trả lời từ admin cũng như support team thì nên đợi vậy cậu ạ.
Trường hợp của cậu tùy thuộc vào sự quyết định của họ, mình không thể giúp gì được :(

Thanh toán mới nhận :

Thanh toán mới nhận :

Nó add seed vào paypal rồi chỉ là chưa làm gì được thôi, nếu mà vẫn chưa dc add và ticket không được trả lời thì bye bye thôi , dep mới :)

Thanh toán mới nhận :

Thanh toán mới nhận :

Thanh toán mới nhận :

Thanh toán mới nhận :

Thanh toán mới nhận, Instant :

Thanh toán gần đây :

Thanh toán mới nhận :

Thanh toán mới nhận :

MPA 2016 đã hoạt động được 48 ngày, đến thời điểm này site vẫn hoạt động tốt và thanh toán đều đặn hàng ngày,
Và Hầu hết các admins revshare đang trực tiếp đầu tư tại MPA này,
Thanh toán mới nhận :

Thanh toán mới nhận :

bỗng dưng login không đc "Your account is inactive. Please contact admin."
có ai bị nvay không? mình đang contact admin

Sau khi nói chuyện với admin về trường hợp của cậu, admin đã đồng ý Re-Active tài khoản cho cậu,
Cậu login kiểm tra lại nhé,
Cám ơn :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,597
170,690
Latest member
intramlinh
Back