Mygimi kiếm 10k nhanh gọn (tính năng mới)

manhkamen

Senior
Reactions
62
MR
0.001
Insuree Balance
0
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Chào các bác
Hôm bữa được bác nào đó giới thiệu cài Mygimi dễ kiếm tiền điện thoại. Mình cũng cài thử và thấy thiệt lạ lùng. Khoảng một tiếng là mình có 10k tiền điện thoại ( do mạng đứt thôi). Rất nhanh đúng không. Hôm nay update có tính năng tuyển ref nên đăng lên cho anh em biết.
Bước 1: Mở CH Play gõ Mygimi, tìmh hình có đồng tiền $$ rồi cài đặt.
hoặc link : https://play.google.com/store/apps/details?id=com.mwork.gimi&hl=vi
Bước 2: Mở ứng dụng nhập code rY6K bạn sẽ được 2000$ ngay( ủng hộ nha ^^)
Bước 3: cài đặt vài ba app linh tinh ở mục thưởng hay sau đó qua mục đổi quà chọn thẻ.
Bước 4: Nhấn *101# kiểm tra tài khoản
Mấy cái này chỉ viêc cài app kiếm tiền nên chắc không phải hướng dẫn kĩ đâu nhỉ? Bạn nào không biết thì comment phía dưới nha.
Có thể tham khảo thêm tại https://mmo4me.com/threads/kiem-tien-dien-thoai-khong-kho.223850/#post-4245813

Last edited:
haiz...nhập code thì đc ngta đc 2k mà thớt thì chỉ đc 1k khi nào họ rút đc thẻ thôi
thớt muốn kiếm tiền từ ref thì tìm cách hd cho họ làm đủ min đi kìa

haiz...nhập code thì đc ngta đc 2k mà thớt thì chỉ đc 1k khi nào họ rút đc thẻ thôi
thớt muốn kiếm tiền từ ref thì tìm cách hd cho họ làm đủ min đi kìa
Chủ yếu là hướng dẫn anh em thôi :)) chứ cái này cheat được mà, làm có xí là được 10k liền, cần gì phải kiếm ref.( à mà thấy mấy topic khác bảo cheat được thôi chứ mình không cheat )

toàn ứng dụng ko trả điểm :D
Có mây cái chưa có cài thôi, còn cài được đều trả hết mà. đã được 2k cùa 2 bạn rồi . Kiếm ăn ngon ghê

Có mây cái chưa có cài thôi, còn cài được đều trả hết mà. đã được 2k cùa 2 bạn rồi . Kiếm ăn ngon ghê
t cài hầu như cái nào cũng báo đợi sau :D

t cài hầu như cái nào cũng báo đợi sau :D
Làm nhiều thì khó chứ làm 10k xí là được mà. Hôm nay nhiều bác làm được rồi

Vẫn chiến tốt nha anh em

Đã reg ủng hộ bác 1 chân rồi nhé :D
Thanks bác. Tiếp tục kiếm tiền điện thoại chiến đấu với gấu mẹ nào

Người ta 10k mình đc 1k,ko bỏ công lập topic kiếm ref,chắc 1 tháng mới lấy đc 1k của thiên ha đó thớt,lấy blue tự làm ref cho đt khả quan hơn đó cậu:rolleyes:

oánh dấu

Trong 4 cái game cài chỉ có cái game đầu tiên là tính tiền à :)
Tính hết mà, cái nào tải xong, chờ một xí nó tính tiền hết
Người ta 10k mình đc 1k,ko bỏ công lập topic kiếm ref,chắc 1 tháng mới lấy đc 1k của thiên ha đó thớt,lấy blue tự làm ref cho đt khả quan hơn đó cậu:rolleyes:
:) Giới thiệu mọi người thôi, mình không muốn cheat cũng không thích cheat. Điện thoại thì mình gọi không hết 15k khuyến mại :)

còn chiến dc ko thớt

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,490
169,818
Latest member
thuvienmobilenet

Most viewed of week

Most viewed of week

Back