New myetherwallet.com >Free Token 10 $<Hướng dẫn đăng ký nhận free 75ATS token tương đương 10$

nó ko tìm ra đuoc gian lận thì kiem chuyen chùn thôi =)) như cc ròi thôi ngủ đi các huynh mình mất hết 300k cho coin này
Nó chơi trò chém nhầm còn hơn bỏ xót đây mà. Bà mẹ nó mà.

cái định mệnh nó,acc mình ko cheat mà cũng bị chém cmnr,các thánh cứ lên khoe cheat choát cho lắm vào.nó cho ip VN lên đường gần hết!chúc mừng...

AE lên form report nó scam nhé. Acc bình thường cũng bị trảm

nó chỉ ban ip vn mà k ban ip nước # thì report tác dụng gì? chỉ nhục mặt thêm thôi. vl đã chơi bẩn lại còn thích thể hiện, tiền k thích thích tinh tướng.

nó đang thanh toán trở lại rồi cơ mà những acc chưa điền mẫu thì ko biết nó xử lý kiểu gì

UPDATE: we will pay everyone IF there are no more than 3 registrations from the same IP. This will eliminate more people but should stop all those fake ones.

mới nhận thêm vài acc nữa mà :(
Cố đợi xem sao
@@

nó chùn đấy chứ cheat cái nổi gì =)) 1acc 1ip nhà thằng bạn nó biết me gì đâu mà ref lấy gì cheat
Vào lại xem ví đi cậu. Chúc cậu có tin vui. Tớ vừa nhận đc tin vui sáng nay.

Vào lại xem ví đi cậu. Chúc cậu có tin vui. Tớ vừa nhận đc tin vui sáng nay.
nhìn lịch sử nó paid thì thật là lâu mới xong hết all member đã điền form
:)))

send chậm vl bao h mới tới lượt đâyy

66 về được 10 account , 2 cái 300 ATS , 6 cái 150 ATS , 2 cái 75 ATS , mà nó phát kỳ cục lắm , mấy account điền trước ko về , ,ấy account điền sau mơi về

nhìn lịch sử nó paid thì thật là lâu mới xong hết all member đã điền form
:)))
Không hẳn sẽ đc nhận hết đâu bác, vì mình về chủ yếu đc cái acc chính, ăn trọn ref. Còn acc phụ thì đc 3acc.

Dịch
Có người sử dụng tiếng Việt nào đã nhận được các thẻ này sau vụ tai tiếng lớn ngày hôm nay không? Có vẻ như họ chỉ đơn giản là cấm IPs từ Việt Nam. Tôi và 2 người bạn của tôi đã điền các mẫu đơn khi ICO đã đóng cửa và vẫn chưa có thẻ thông tin cho đến bây giờ.

Đây, tự hào dân VN. khong nói ko ai chửi mày ngu đâu. *** cm nó, cứ đem tên vietnam lên rồi bô bô, hay ho lắm ak, gửi token hay không thì cứ đợi đi, xồn xồn lên như chó cắn lol. bọn óc bò.( hy vọng các bạn có gập thể loại này ko reply bài nó, lại hôi thêm thôi, để cho nó lạc trôi sớm)

Attachments

22.9 KB · Views: 74

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,395
170,506
Latest member
dustinA

Most viewed of week

Most viewed of week