New myetherwallet.com >Free Token 10 $<Hướng dẫn đăng ký nhận free 75ATS token tương đương 10$

Account you are sending from does not have enough funds. If sending tokens, you must have 0.01 ETH in your account to cover the cost of gas. đây là lúc mình send thử ATS từ ví này sang phí khác và nó báo như thế này. :( có ai từng dùng ví myetherwallet cho mình xin ý kiến với ạ. cảm ơn

Account you are sending from does not have enough funds. If sending tokens, you must have 0.01 ETH in your account to cover the cost of gas. đây là lúc mình send thử ATS từ ví này sang phí khác và nó báo như thế này. :(
thì bác nạp eth vào rồi chuyển thôi, có gì đâu ???

[QUOTE = "saocungduoc, đăng: 6277772, thành viên: 89304"] Tài khoản mà bạn gửi từ không có đủ tiền. Nếu gửi thẻ, bạn phải có 0,01 ETH trong tài khoản của bạn để trang trải chi phí khí đốt. this is a time try ATS from this example as another other and it reported this. have a single use for myetherwallet for you xin ý kiến với ạ. cảm ơn [/ QUOTE]:(
minh thấy nó ghi là 0.001 mà nhỉ

[QUOTE = "saocungduoc, đăng: 6277772, thành viên: 89304"] Tài khoản mà bạn gửi từ không có đủ tiền. Nếu gửi thẻ, bạn phải có 0,01 ETH trong tài khoản của bạn để trang trải chi phí khí đốt. this is a time try ATS from this example as another other and it reported this. have a single use for myetherwallet for you xin ý kiến với ạ. cảm ơn [/ QUOTE]:(
mình cũng k biết nữa. gà mờ cái vụ ví bên này quá thử send token xem nó cần những gì thì nó hiện ra dòng chữ như thế. mình coppy toàn bộ không thêm bớt từ nào

0.01 thì nhiều quá. bác thấy 0.001 ở đâu

đúng là phí chuyển do authorship nói là chỉ có 0.001. còn chuyển trong ETH thì ho nói là phải có 0.01, có lẽ 0.01 đó k phải là phí chuyển mà chỉ là phải có ở trong ví
Bác chuyển cái coin ats sang ví khác đó à

Các bác cho em hỏi , giờ vào đâu để check coiminhf có nhận được hay chưa vậy ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,445
169,786
Latest member
Dinhcongtu

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom