Matrix Mybrowsercash=>Hỏi đáp,cập nhật,Suppot mọi vấn đề

Status
Not open for further replies.
chờ cả buổi cuối cùng không mua được .......tức quá
:binhsua122::binhsua122::binhsua122:

có ai dowload sòt của mbc mà máy tinh báo virut ko vây? mình sài Avira internet security 12 dow toàn báo có virrut

các bác ơi nó pay nhanh lại bt chưa hay vẫn rù rù thế

tình hình là vẫn chưa mua dc block đang đợi se~ có thông báo sau

tình hình ko khả quan cho lắm vì mạng adsl = auto disconnect and super lag của vn thì khó lòng giật ref với các nước bạn :binhsua39:

request từ 22, thấy mấy PRO bảo PP nhanh, giờ chưa về, khi nào về lại phải mất phí ex :|
híc mình thì ngày 24 cũng chưa thấy gì ? Cứ thế này làm gì anh iem chẳng nghĩ sớm muộn nó cũng sẽ thành ADC VERSION 2.0 mất thui :))

nay nó cho buy/sell block rồi, ai thử hên xuj xem. mình mới sell ít block mà chưa ai mua =.=

Đêm wa request withdraw nhưng nó ko gửi mail veri ... hjện tại thì mình nhận đc mail veri rồi ... các bạn nầu mún rút thì vào nhah nha ... :D

Đêm wa request withdraw nhưng nó ko gửi mail veri ... hjện tại thì mình nhận đc mail veri rồi ... các bạn nầu mún rút thì vào nhah nha ... :D

Chỉ bị lỗi sau vụ DDOS thôi, nó fix rồi nên các bác cứ yên tâm... Nó có update trên bảng thông báo đó!

mong cho nó sống đến lúc trả xong $$ đầu tư!!!!!

thằng này chỉ ghét nhất là phải nâng cấp mới mua block dễ. Đã có lãi 180$ rồi chắc nghỉ thôi

rút bao lâu zìa thế,...... hajz,,,,,,,,,,, rút 3/6 h` chưa zìa... mấy pro zìa hết ùi

2012-06-07: There will be a limited number of rentals available to Free members tomorrow starting at 2PM EST (14:00 Server Time). Effectively known as Free Member Friday we will be setting aside some rentals for Free Members On certain Fridays Throughout The Month.

Theo như mình hiểu thì Free Members sẽ được mua 1 lượng giới hạn Blocks, tại 1 thời điểm nhất định vào thứ sáu hàng tuần. Như vậy thì dễ thở hơn rồi nè.

hihi. có mục mua bán blockrồi anh em kìa.
Chưa gì mà thấy giang hồ nó bán đầy đường luôn. thật là kinh khủng.

Các bác vào mục referrals chọn buy/sell marketplace ấy. :D
Hình như những block dỏm hoặc nhác làm việc được rao tại đây ak. Mình cũng có rất nhiều block mua cả tháng rồi mà mới được hưởng lãi 3,4 lần. (biết bao giờ nó đủ 75 lần đây). hixxx.

[/URL] [/IMG]

. :D

Last edited by a moderator:
Có mấy anh thợ câu trong market kìa, con` pay có 1.30$ mà bán 7$ là cái mèo gì nhẩy :binhsua33:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,360
170,485
Latest member
socaltreecareinc

Most viewed of week

Most viewed of week