SCAM My6Clix Reviews : SCAM or LEGIT ?

tranvanchuong

Senior
Reactions
1,357
MR
0.000
CLICK BANNER ĐỂ ĐĂNG KÍ

ĐÃ HÊT BONUS ULTIMATE MEMBERSHIP VÌ MEMBERS ĐÃ HƠN 15000

Total members: 62531 - Total Paid: $106,819.14
PAY PER CLICK 0.005$
REF CLICK 50%
GIÁ THUÊ 5RR/0.65$
MINIMUM CASHOUT : 4$
INSTANT PAYMENT (24h - 48h)
PAYOUT : PAYPAL , PAYZA , PM , EGOPAY , STP , PAYEER

Last edited:
site này chơi free hay dep vào b ?
mình thì dep vào vì tận dụng nó bonus gói upgrade ref click 100% :D , nếu chơi free thì hơi lâu

20 RR mà dep vào có 2,6$ à trời :(
đó là lúc còn standard nên 20RR/2.6$ , còn admin nó onl nó upgrade lên ultimate thì giá thuê nó tăng :D
giờ còn bonus gì ko bạn ơi, dep vào bn $ thì chơi dc
còn bonus bạn nhé , nếu vào acc mà vẫn đang standard thì dep vào thuê RR vì giá thuê standard rẻ hơn giá thuê khi upgrade
site này hiện chiến tốt không bro? thời gian cashout thế nào? Rent reft làm việc có hiệu quả đều như của bác không?
site này hiện đang chiến tốt vì nó mới ra ngày 30/3 , cashout 24h-48h (mình thì 24h tiền đã về) , còn RR click thì bạn xem bảng RR click của mình ở trên
20 ref với mình click thì bao lâu đủ min pay vậy bác
nếu click đều hết thì 1 tuần là đủ minpay :D

uh, đúng rồi, mình nhầm, tưởng rằng 1 ngày mà ref click cao như thế.
nhưng mà site này mình lỡ đăng ký từ trước rồi mà chưa kịp thuê ref, giờ đã lên Ulimate thì thuê rè cao quá, bây giờ phải làm sao đây Bro? @@

uh, đúng rồi, mình nhầm, tưởng rằng 1 ngày mà ref click cao như thế.
nhưng mà site này mình lỡ đăng ký từ trước rồi mà chưa kịp thuê ref, giờ đã lên Ulimate thì thuê rè cao quá, bây giờ phải làm sao đây Bro? @@
xóa lịch sử , rs modem , lập acc mới ( nếu tính đầu tư thuê RR) còn chiến free thì chơi acc kia cũng đc

xóa lịch sử , rs modem , lập acc mới ( nếu tính đầu tư thuê RR) còn chiến free thì chơi acc kia cũng đc
Đúng rồi , mình tính đầu tư một ít vào, nhưng mà hơi thắc mắc phần Reset modern như nào? Liệu nó có phát hiện ra mình lập 2 ACC nó không upgrade cho nữa thì toi mất @@

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,476
176,995
Latest member
sodo6789skin

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week