Tutorial My Master War - Game NFT Tam Quốc Chí Đã Kiếm Được Tiền Free. Mình Cần Lập Bang Hội

có 1 server hả bạn
bạn có code nào k cho mình xin với.
1 sv. xin code làm gì ko biết.
ae đăng ký game rồi offline càng nhiều càng tốt. sẽ được tặng đồ. nên cứ đăng ký rồi ngày vào chơi nữa tiếng rồi out. qua ngày mai vào lại nhận quà. đừng online nhiều. muốn nghiên cứu thì tạo nhiều acc.

cho mình xin nhóm vào học hỏi cái bann.
tướng thì nên nâng con nào và nâng như thế nào để hiệu quả vậy bạn.
thấy game này bạc hiếm dễ sợ.

1 sv. xin code làm gì ko biết.
ae đăng ký game rồi offline càng nhiều càng tốt. sẽ được tặng đồ. nên cứ đăng ký rồi ngày vào chơi nữa tiếng rồi out. qua ngày mai vào lại nhận quà. đừng online nhiều. muốn nghiên cứu thì tạo nhiều acc.
à ông là groupt à, cũng top 10 ấy chứ :)))

nhớ là có free đâu nhỉ , phải nạp Vip mới được kiếm tiền chứ không thì cứ chơi chay vui vẻ thôi vì game cũng khá đầu tư về mọi phương diện

cho mình xin nhóm vào học hỏi cái bann.
tướng thì nên nâng con nào và nâng như thế nào để hiệu quả vậy bạn.
thấy game này bạc hiếm dễ sợ.
đợi ae ở đây đủ 10 người trở lên rồi lập group luôn bạn. đi theo đội cùng tên cho vui. ae chơi free vọc trước đi. đừng nạp tiền gì hết. nạp bạy tốn tiền phun phí

Game này đầu tư thì nhiêu bác

Em chơi đến đoạn nhận MAT thì nó yêu cầu nạp lên VIP 4 hoặc sở hữu tưởng NTF. Tức phải đầu từ tầm 4 củ trở lên mới bắt đầu nhận được tiền các bác ạ.

Em cũng tính đầu tư mà chưa có chiến thuật cụ thể, với ROI sao

Em chơi đến đoạn nhận MAT thì nó yêu cầu nạp lên VIP 4 hoặc sở hữu tưởng NTF. Tức phải đầu từ tầm 4 củ trở lên mới bắt đầu nhận được tiền các bác ạ.
bảo là lấy nó luôn nó mà. cứ để đó đừng nhận. chơi tiếp đi. đến khi thưởng trong đó bằng số tiền vip4 hoặc tướng nft thì dep vào rồi rút kia ra. còn ko thì chỉ đánh đấu trường, đánh boss thôi. còn ải đó từ từ tính

ae chơi hệ nạp sau thì đừng nạp tiền vội. đợi khi nào có khuyến mãi nạp mới nên nạp.
đánh cái này muốn mạnh thì canh mua Khắc văn trong chợ đen, qua Khu bí mật, khu Chiến dịch để lấy Khắc văn và sách để tăng lực. Đánh lại ải ƯU TÚ để nhận sách, và ngựa cường hoá.

đợi ae ở đây đủ 10 người trở lên rồi lập group luôn bạn. đi theo đội cùng tên cho vui. ae chơi free vọc trước đi. đừng nạp tiền gì hết. nạp bạy tốn tiền phun phí
lập group chưa ạ, cho em vào group học hỏi với

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,447
169,786
Latest member
Dinhcongtu

Most viewed of week

Most viewed of week

Back