[MV2]-MeoMeoBuong - My Destiny <3 Định mệnh của tôi

Status
Not open for further replies.

MeoMeoBuong

Verified
Reactions
175
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
Nhân cái dịp ngày buồn buồn về chuyện tình cảm tẹo đăng bài tham gia vòng 2 : )
Đến vòng 2 rồi mình đc lọt vào vòng này thật may mắn :D Cảm ơn mọi người đã ủng hộ mình. Tuy nhiều ng k biết mình nhưng vẫn ủng hộ mình nhiệt tình . Cảm ơn tất cả mọi người. Vẫn giữ đúng lời hứa như ở vòng 1 hi vọng đạt giải mình sẽ giành toàn bộ số tiền đạt được để ủng hộ :D
Tài năng có hạn, năng khiếu k có, gương mặt bình thường nhưng tham gia để kết bạn học hỏi :D Hi vọng học được nhiều điều bổ ích trong công việc

Nick dùng ở MMO4ME : MeoMeoBuong
Họ & tên thật: Đinh Văn Thắng
Ngày tháng năm sinh: 04/10/1993
Đã từng hoạt động ở thể loại nào trong giới MMO : Offer down,survey, IOS,Android,YT
Hiện đang làm gì : Vừa mới tốt nghiệp đại học kinh tế thái nguyên ( đang quá độ lên thất nghiệp )
Sở thích: Ngồi vẽ vời khi buồn, nghe nhạc, kiếm $, mày mò học hỏi cái mới, vui khi học được điều có ích.
Địa chỉ : Thái Nguyên
Số điện thoại :0169**92***
Yahoo, Gmail or Skype :destiny.tn9x (yh)
Thành tích của bản thân, tài năng hay năng khiếu: Tháng kiếm đc 1-2m đủ để tiêu chứ chưa đủ để ăn và cưới vk :D
Năng khiếu và tài năng :)) Ngồi 1 ngày full time bên máy tính được , sức chịu áp lực cao. Vẽ chữ linh tinh.
Tình trạng : Sắp kết hôn < Kiếm được việc sẽ kết hôn > : ) ( Tự hào vì mình là một con người may mắn vì được hạnh phúc bên mối tình đầu. Đã từng yêu đơn phương nhưng đến khi tuyệt vọng thì e đã cho tôi hi vọng và bù đắp những ngày tôi yêu đơn phương, e cũng là người thay đổi cuộc đời tôi và cho tôi động lực phấn đấu)

Tản mạn < Hơi dài > : Đến với MMO này cũng là một cơ duyên nó giúp mình kiếm được khoản tiền ăn tiêu, trang trải, cũng như mua những thứ mình thích. Sở thích của mình khi vào đại học là muốn học trường CNTT nhưng theo nguyện vọng gia đình mình đã học kinh tế, nhưng khi kinh tế mình đã được 1 ng bạn dẫn vào MMO 6-8 tháng ngồi lm offdown cho admin việt mất ăn mất ngủ đc 100-300k 1 tuần( point thấp, 1$ rate 19) rồi những vất vả cũng qua đi khi được ông anh tốt bụng gần nhà dạy làm IOS và từ đó đến giờ đó là mang lại nguồn thu nhập cho mình nhiều nhất, công việc nhàn, chịu khó tẹo là được thu nhập tuy không ổn định nhưng vẫn có 1-3tr/ tháng.Rồi đến 1 ngày làm k được mấy lại may mắn đc 1 ng bạn tên Trí dậy lm android để chống đói và cũng hay trao đổi những lúc có kèo ngon : ) Tuy chưa kiếm được bao nhiêu nhưng sẽ cố gắng làm MMO đủ trang trải cuộc sống, lấy vk nuôi con 3 tầng , 4 bánh :D Mục tiêu cố gắng rồi sẽ được hết. Cần cù bù thông minh vậy :D

Thôi thì tài năng chả có j vẽ vời tẹo : ) ( Hơi xấu :D mình chỉ thích vẽ chữ thôi cũng chả có hoa tay nào cả ) Mn đừng đáp đá và nói lời cay đắng

CHÍNH CHỦ NHÉ :

Cảm ơn mọi người :D Chúc ace ngày càng kiếm được nhiều $

Last edited:
:D mọi người vào ủng hộ mình với

dek tưởng hót gơn vào tia tý chứ :eek:

thới cho cái ảnh nhỏ lại or chụp bằng máy nào ngon tý đi :D
camera trc nên hơi chán bác à :D vâng e sẽ sửa ảnh cuối

ú thích nhungw đúa có ng iu T_T
like cho tranh đẹp :v

ú thích nhungw đúa có ng iu T_T
like cho tranh đẹp :v
Cảm ơn bạn :D điều gì đến sẽ đến thôi. Trc mình cũng hay gato thế đến lúc có ms thấy lúc chưa có khổ thật :3

uppp lên : ) Các bạn vào ủng hộ mình với nào

ảm đạm quá :D up cho cú đêm lm việc nào

up cái cho có khí thế :D năm nay sao ảm đạm thế nhỉ ít người ủng hộ các mem thi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,603
170,710
Latest member