[MV2]-DaoDung2008-Niềm đam mê mới...

Status
Not open for further replies.

DaoDung2008

Hero
Hot Boy
Reactions
1,357
MR
5.211
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Xin kính chào BQT MMO4ME cùng toàn thể anh chị em đồng đạo. Tham gia diễn đàn chưa lâu, tuy nhiên giờ cũng đã coi MMO4ME như mái nhà cho mình nương nhờ những lúc đói kém cũng như giàu có.:D.. Mong là qua các cuộc thi như thế này sẽ có nhiều anh em phát hiện ra thêm nghề phụ của mình như làm mẫu ảnh hay kinh doanh vốn tự có chẳng hạn..:rolleyes:.
Lần đầu tham gia một cuộc thi như thế này làm mình thấy hồi hộp, không tránh khỏi sai sót, mong anh chị em bỏ quá và không tiếc gì ủng hộ mình nhé.;)

1. Nick dùng ở MMO4ME : DaoDung2008 (hiện tại là duy nhất sau có clone hay không thì chưa biết.:p)
2. Họ & tên thật: Đào Việt Dũng chính là mình
3. Ngày tháng năm sinh: 13/1/1992 (cơ mà không phải trong giấy tờ đâu)
4. Đã từng hoạt động ở thể loại nào trong giới MMO : youtube, HYIP; thỉnh thoảng thì chat, scam(có thể..:p)
5. Hiện đang làm gì ( học gì ) : kỹ sư đo lường và điều khiển cho mấy anh JAV.^^
6. Sở thích: đứng máy tính, ngồi máy tính, nằm máy tính,....
7. Địa chỉ : gầm cầu Vĩnh Tuy - Hà Nội.
8. Số điện thoại : 0929321774 (mới bị mất số này, anh em cẩn thận nếu có gọi vào bị thằng nào nó lừa thẻ điện thoại đó..:D)
9. Yahoo, Gmail or Skype : DUY NHẤT>>>>>> kiemtienmuanha001 (yahoo)
10. Thành tích của bản thân, tài năng hay năng khiếu:
- Thành tích thì nhiều nhưng bản thân chỉ công nhận duy nhất một thành tích nếu như được trúng giải Nam Vương lần này(đó sẽ là niềm vinh hạnh không chỉ với thí sinh mà còn người nhà, anh chị em cô bác của thí sinh - Người duy nhất biết đến MMO4ME trong gia tộc..o_O)
- Năng khiếu hay tài năng thì không dám, mình chỉ dám nhận đam mê một thời của mình là: NHẢY. giờ vẫn thích nhưng vì miếng cơm manh áo NHẢY nhiều rơi hết tiền đành ngồi im bên máy tính sẽ không bị rơi tiền nữa..:p

Vậy là đã đến vòng 2 của cuộc thi rồi..đi đến được vòng này là các cô dì chú bác ở nhà mình rất vui rồi...giờ còn chờ mình được danh hiệu "trai nóng" cho họ hàng mát mặt thôi..:D

Như mình đã trình bày ở trên..niềm đam mê của mình cho đến bây giờ to lớn nhất vẫn là NHẢY. Nhưng vì vài lý do mà mình đã không chọn nó làm cái NGHIỆP của mình, nhưng niềm đam mê vẫn luôn cháy bỏng trong người..:D.

Đến giờ thì mình cũng tập nhảy được 6 năm rồi;)...Mình cũng chỉ múa máy tay chân lung tung là nhiều thôi chứ không kiểu cool chất gì nhiều:p...Cơ mà mình coi nó là một sở thích, ít nhiều giúp mình giải toả lúc muốn đánh thằng nào đó. Hồi xưa thích võ cơ mà sợ máu me nên ko học (ôi liên quan??:oops:)...Nó cũng mang lại cho mình được nhiều điều: sống có trách nhiệm hơn, biết làm việc nhóm hơn, tự tin trước đám đông hơn, cải thiện khả năng tiếng Anh, cũng có sức khoẻ hơn...:D..

Giờ thì đến với MMO, cũng mới chỉ bằng thời gian với sự tồn tại của nick này trên MMO4ME thôi nhưng mình đã học được rất nhiều điều mới mẻ, suy nghĩ rộng hơn, kiếm được thêm tiền từ những khả năng khác...và quan trọng hơn biết được nhiều anh em rất bựa trên này..:rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Mỗi người có một sở thích và đam mê riêng..Mong rằng các bạn sẽ không miệt thị mình nhé...Không mình chỉ biết về...mách mẹ thôi..:(((((

Lan man quá giờ mình xin phép được dùng vài clip gọi là trẻ trâu của mình cho các bác chiêm ngưỡng ạ. Đi ngang qua mong các bác thương tình ạ..:D

chúc bác may mắn trên con đường của mình....cơ mà cũng có chút nổi đó chứ :D

chúc bác may mắn trên con đường của mình....cơ mà cũng có chút nổi đó chứ :D
Cám ơn bác nhiều...em chỉ có nổi lềnh phềnh là nhanh thôi..:v

• Like
Reactions: PXP
Inbox sđt Chi Pu với

like ủng hộ bác :3 năm nay toàn hot boy hot girl vào thi. hot boy Jay D rồi lại hot girl Lil.

like ủng hộ bác :3 năm nay toàn hot boy hot girl vào thi. hot boy Jay D rồi lại hot girl Lil.
Ầy..danh xưng hot boy mình không dám nhận vì chưa đạt được..:D...đi thi cho biết mặt anh chị em trong này..^^...cậu thật kiên trì trong tình yêu đó..good job my bro..^^.

Ầy..danh xưng hot boy mình không dám nhận vì chưa đạt được..:D...đi thi cho biết mặt anh chị em trong này..^^...cậu thật kiên trì trong tình yêu đó..good job my bro..^^.
cảm ơn bác. chúc bác giật giải :D nhảy hay quá

đã like và tín dụng.

Liked ủng hộ, mình rất thích mấy bạn biết nhảy và thích nhảy => mình thích bạn :D:D. Bữa nay mới để ý biết thím này.

đã like và tín dụng.

Hix..nghe như Liên Xô chống Mỹ vậy..:(

Có số Quỳnh Anh Shyn ko bác :(

Em có số Bê Trần thôi bác ơ..:rolleyes:

Liked ủng hộ, mình rất thích mấy bạn biết nhảy và thích nhảy => mình thích bạn :D:D. Bữa nay mới để ý biết thím này.

Cám ơn bác..sau khi vào MMO em cũng học được từ anh em trong này bộ môn NHẢY CẦU ợ..:p:p

Hix..nghe như Liên Xô chống Mỹ vậy..:(

Em có số Bê Trần thôi bác ơ..:rolleyes:

Cám ơn bác..sau khi vào MMO em cũng học được từ anh em trong này bộ môn NHẢY CẦU ợ..:p:p
Hotboy r b-) Mà Bê Trần cũng được bác ợ :eek:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,431
169,774
Latest member
likebalens

Most viewed of week