Chat Muốn mua xe ô tô, cần tư vấn

Theo em tầm 1ty2 thì mua honda CRV là ngon.
Chạy xe dạo phố thì tìm chỗ đậu xe mệt nghỉ được thời gian đầu thôi chứ lúc sau đắp chiếu chả muốn chạy- có đi về ngoại ô đồ chơi thì nên mua
Chuẩn men 😤
Xăng đang căng nên nếu có thêm tiêu chí tiết kiệm thì cứ dầu mà mua

Không nên mua CX5 vì thiết kế đã cũ, và dòng này sắp khai tử. ( Sắp ra CX50 thay thế)
Tucson bản mới thiết kế ok, nhìn rất đẹp.

Nhưng nếu là mình thì mình thích Sorento 2022 hoặc sedan thì Kia K5 ( mình chạy K5 :D )
cx5 2022 cũng mới ra mà bác

Không nên mua CX5 vì thiết kế đã cũ, và dòng này sắp khai tử. ( Sắp ra CX50 thay thế)
Tucson bản mới thiết kế ok, nhìn rất đẹp.

Nhưng nếu là mình thì mình thích Sorento 2022 hoặc sedan thì Kia K5 ( mình chạy K5 :D )
Nói sắp chứ lâu lắm bác, mới ra mắt bên Mỹ hồi 11/2021 thôi. CX-50 được định vị ở phân khúc SUV địa hình, giá cao hơn CX-5 một chút và vẫn có kế hoạch bán song song với CX-5. Nếu có khai tử thì chắc để nhường chỗ cho CX-8. Thaco vẫn chưa công bố kế hoạch gì về việc mang CX-50 về VN :popo_matrix:

ngon hơn kaka
mơí xem giá, hơi quá sức bác ơi vì tiền xe lăn bánh xong rồi còn đồ chơi đi kèm nữa. cũng tốn 1 khoản
khả năng lấy cx5 bản premium

Mua xe cũ đẹp và sang chút, sau này đổi xe đỡ mất giá bác à
em cũng tính thế nhưng mà em ko biết xem xe cũ vì không có kinh nghiệm, với là con xe đầu tiên nên muốn mua xe mới bác ạ

mơí xem giá, hơi quá sức bác ơi vì tiền xe lăn bánh xong rồi còn đồ chơi đi kèm nữa. cũng tốn 1 khoản
khả năng lấy cx5 bản premium
CX5 xác to máy xăng cũng ngán đi lại lắm. Một bạn trên cũng nói model đó cũ nhiều năm chưa đổi rồi
Cứ 70% theo ý mình + 30% thực dụng vào nựa

đã để đc số tiền đó rồi , thì nên cố gom thêm tí làm luôn Sorento 2022 cho máu bác , đây cũng là con xe đầu của thớt ( nên trải nghiệm mới mẻ nhất ) . Mua mới + xịn chạy nó mới phê ^^ , chứ đôi khi nghĩ kinh tế nhiều + sợ mất giá này nọ thì chán lắm ^^ , mua vậy thà chạy kinh doanh còn hơn !!!

Last edited:
tim hieu hongqi h9 di ban

CX5 xác to máy xăng cũng ngán đi lại lắm. Một bạn trên cũng nói model đó cũ nhiều năm chưa đổi rồi
Cứ 70% theo ý mình + 30% thực dụng vào nựa
tớ thấy CX5 vẫn còn bé hơn TucSon và Santafe

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,482
169,811
Latest member
nyaumeo

Most viewed of week

Most viewed of week