Muốn kiếm tiền thụ động cũng ok, chủ động cũng ok. Min rút cực thấp nha các bác.

Charlie0

Banned
Reactions
2
MR
0.238
Lần trước tui có làm một bài viết về siêu phẩm Surfe.be rồi, này là web đề cử nhất nha các bác, nên thử. Đồng thời nên kết hợp với 2 web nữa là Bux.moneyTeaserFast. (2 bài viết để các bác có hứng thú tìm hiểu: Bài về Surfe.be, Bài về TeaserFast)
Hôm nay tui sẽ nói về Bux.money nha các bác. Nhớ dùng tiện ích thì phải bật nha các bác, nó không bật sẵn đâu, hồi mới dùng tui bị vầy, phí.
Screenshot (133).png

Này là một web của Nga, khi dùng các bác dùng Chrome nó dịch cho dễ hiểu nhá.
Min rút là 1 rúp, khá thấp đó các bác.
Để kiếm tiền thụ động thì các bác cài tiện ích, chủ động thì làm nhiệm vụ và tất nhiên chủ động sẽ kiếm được nhiều hơn rồi.
Ưu điểm:
1. Min rút thấp.
2. Trả cho hành động hay quảng cáo đều khá ngon, ngon hơn SurfEarner nhiều.
3. Có thể điều chỉnh quảng cáo sao cho thoải mái nhất.
4. Nhiệm vụ khá nhiều.
5. Quảng cáo liên tục, không ngắt quãng.
6. Rút tiền không mất phí.
7. Có hệ thống level và EXP để tăng thu nhập, max là tăng gấp đôi.
Khuyết điểm:
1. Trả bằng rúp nên ít nhất phải có Payeer. (Nên có một tài khoản Payeer nha các bác, tiện và nhiều web có thanh toán bằng cái này)
2. Web của Nga nên viết bằng tiếng Nga. (Có thể khắc phục bằng cách dùng Chrome hoặc tiện ích dịch của các trình duyệt khác)
3. Mới cài tiện ích phải bật nó mới chạy quảng cáo chứ không tự bật như những web khác.
4. Không trừ phí nhưng rút tiền sẽ mất EXP, này không quan trọng lắm, cày lên mấy hồi.
Screenshot (132).png
Screenshot (137).png

Cuối cùng là Proof, phần các bác mong chờ nhất:
Screenshot (189).png

Last edited:
ngày kiếm đc nhiều ko bác

ngày kiếm đc nhiều ko bác

nhìn hình cuar chủ topic nè bác ah:

chắc 1 ngày đc 1 đến 2rub tuỳ vào số lượng ref và task có.

Mà chơi PTC xác định để đóng tiền điện thì phải chơi nhiều site chứ 1 site không ăn thua nhé bác
1 ngày 10 tiếng làm liên tục ko nghĩ, 1 tháng đc cỡ 1tr ko bạn?

1 ngày 10 tiếng làm liên tục ko nghĩ, 1 tháng đc cỡ 1tr ko bạn?
Không 10 tiếng liên tục được đâu bác ơi, PTC làm gì nhiều cái cho bác làm vậy được, này thụ động 1 phần với PTC một ít thôi.
Còn bác muốn làm 10 tiếng liên tục thì đề cử TimeBucks nhé, ngày tui cày tầm 1h thôi thì 40$/tháng, tầm hơn 800k. Bác cày ngày 10 tiếng thì 1tr vô tư nhé. Bài hướng dẫn ở đây: https://mmo4me.com/threads/huong-dan-kiem-hang-chuc-do-moi-thang-co-proof.431449/

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,443
169,780
Latest member
wookafrshow

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom