Matrix Muốn chơi đầu tư thì cần tối thiểu bao nhiêu tiền

donghaict

Senior
Reactions
130
MR
0.240
Insuree Balance
0
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Gần đây, mình đang có ý định chơi invest, mình chỉ cần 1 ngày lãi dc ~5$ thôi ko cần nhiều. Vậy theo các pro đi trước nên đầu tư số tiền bao nhiều thì hợp lý và web nào uy tín để đầu tư. Hiện đang thất nghiệp. Định kiếm 1 công việc chữa cháy để có tiền đầu tư :D:D

5$ một ngày, uy tín?

okay, gửi ngân hàng cũng được đó

trừ hao trượt giá đồng tiền, lãi chắc khoảng 4%/năm, vậy số tiền cần có là nhiêu đây:
5/(4%*365)=45,625$ là được

yên tâm 5$/ngày, lâu dài, uy tín, hợp pháp, không sợ bị SCAM

Last edited:
5$ một ngày, uy tín?

okay, gửi ngân hàng cũng được đó

trừ hao trượt giá đồng tiền, lãi chắc khoảng 4%/năm, vậy số tiền cần có là nhiêu đây:
5/(4%*365)=45,625$ là được

yên tâm 5$/ngày, lâu dài, uy tín, hợp pháp, không sợ bị SCAM
Ý bạn là *** có site nào để chơi phải ko bạn

scam nó nhiều như rạ , để tiền trong túi cho nó yên đi bác ơi
Nhớ hồi trước mình chơi cũng kiếm dc nhiều mà bác. Invest bây giờ nát lắm hả bác

Chỉ cần 100$ là bạn đã có thể đầu tư được rồi, 100$ này bạn chia 10 bỏ vào mỗi giỏ đầu tư 10$. Sau khoảng 1 tháng, bạn có thể xác định được bạn nên đầu tư vào giỏ nào. Nên nhớ là chỉ nên đầu tư số tiền nhỏ, số tiền mà bạn chấp nhận mất nó mà không cay cú.

Lợi nhuận càng cao, rủi ro càng lớn. Tìm kiếm thông tin và tạo mối quan hệ để giảm thiểu rủi ro xuống thấp nhất có thể.

Mình nghĩ ít nhất phải 100-200 $ . Nhưng phải nghiên cứu và có chiện lưọc thật rõ ràng . Càng ngày càng khó ăn
Và bạn nên kiếm một nghề gì đó làm . Coi lĩnh vực này kiếm thêm thu nhập thôi

Chỉ cần 100$ là bạn đã có thể đầu tư được rồi, 100$ này bạn chia 10 bỏ vào mỗi giỏ đầu tư 10$. Sau khoảng 1 tháng, bạn có thể xác định được bạn nên đầu tư vào giỏ nào. Nên nhớ là chỉ nên đầu tư số tiền nhỏ, số tiền mà bạn chấp nhận mất nó mà không cay cú.

Lợi nhuận càng cao, rủi ro càng lớn. Tìm kiếm thông tin và tạo mối quan hệ để giảm thiểu rủi ro xuống thấp nhất có thể.
ý kiến hay :D

Mình nghĩ ít nhất phải 100-200 $ . Nhưng phải nghiên cứu và có chiện lưọc thật rõ ràng . Càng ngày càng khó ăn
Và bạn nên kiếm một nghề gì đó làm . Coi lĩnh vực này kiếm thêm thu nhập thôi
mình tính đi làm kiếm tiền rồi lấy số tiền đó đầu tư kiếm lãi :D

Gần đây, mình đang có ý định chơi invest, mình chỉ cần 1 ngày lãi dc ~5$ thôi ko cần nhiều. Vậy theo các pro đi trước nên đầu tư số tiền bao nhiều thì hợp lý và web nào uy tín để đầu tư. Hiện đang thất nghiệp. Định kiếm 1 công việc chữa cháy để có tiền đầu tư :D:D
Nếu bạn chưa đầu tư bao giờ, tốt nhất là đừng nhảy vào lĩnh vực này trước năm 30 tuổi. Và đầu tư theo đúng nghĩa bạn suy nghĩ lúc đó chứ ko phải đầu tư vào mấy cái trên này.

Việc bạn mong muốn lãi 5$/ngày thậm chí 50$ cũng được, quan trọng là vốn bao nhiêu và lợi nhuận luôn đi kèm với rủi ro. Nếu bạn ko rõ về nó có thể time đầu sẽ có 1 kênh nào đó dụ cho bạn ăn ít để bạn cảm thấy ngon ăn mà tất tay ... thì kq mình ko cần nói :D

Vốn lớn nhất ở mmo chính là time chứ $$$ chỉ là phụ. Bạn nên đầu tư kiến thức ở nhiều mảng trong khoảng time đầu, rồi sau đó chắt lọc lại 1 đến 2 mảng phù hợp với bản thân nhất mà phát triển lên thôi.

Chúc bạn thành công :)

p/s : đề phòng bị lôi kéo :oops:

Nếu bạn chưa đầu tư bao giờ, tốt nhất là đừng nhảy vào lĩnh vực này trước năm 30 tuổi. Và đầu tư theo đúng nghĩa bạn suy nghĩ lúc đó chứ ko phải đầu tư vào mấy cái trên này.
mình từng chơi cái này rồi bạn à. Hồi đó kiếm cũng khá lắm mà bỏ lâu rồi giờ mới tính quay lại :D

Việc bạn mong muốn lãi 5$/ngày thậm chí 50$ cũng được, quan trọng là vốn bao nhiêu và lợi nhuận luôn đi kèm với rủi ro. Nếu bạn ko rõ về nó có thể time đầu sẽ có 1 kênh nào đó dụ cho bạn ăn ít để bạn cảm thấy ngon ăn mà tất tay ... thì kq mình ko cần nói :D

Vốn lớn nhất ở mmo chính là time chứ $$$ chỉ là phụ. Bạn nên đầu tư kiến thức ở nhiều mảng trong khoảng time đầu, rồi sau đó chắt lọc lại 1 đến 2 mảng phù hợp với bản thân nhất mà phát triển lên thôi.

Chúc bạn thành công :)

p/s : đề phòng bị lôi kéo :oops:
Trước kia mình cũng chơi qua nhiều mảng lắm từ gõ capcha, offer android, hyip, bet, poker... nói chung là mình chơi dc nhiều mảng rồi. Nhưng hồi trước mmo làm mấy dạng free còn kiếm thu nhập chứ bây giờ làm free khó kiếm quá nên mình chuyển sang chơi đầu tư. Hồi trước mình canh site mới ra và theo những pro đi trước và nạp vào chơi thôi mà thường chơi 1 site 1 vòng hồi vốn có chút lãi là chuyển site khác chơi. Về site thì lãi càng cao thì độ an toàn càng thấp

Last edited:
bot call 3.7.19.jpg

bạn vốn ít thì mua con robot trade kiếm lãi 5-10% mỗi ngày, chứ chơi mấy site hyip cần vốn nhiều để chạy nhiều site ,may ra chết 2-3 site thì còn mấy site kia lãi thì hòa vốn .còn chơi 2-3 site mỗi site dep vào 20-50$ thì được 1-2 tháng site nó die là bay sạch vốn ,tôi chơi hyip từ 2012 nên hiểu rõ bản chất tụi nó..

Chơi invest là phạm pháp hả bạn :(
đọc ko hiểu à bạn, muốn sống tử tế thì làm việc tử tế, có nguồn thu nhập ổn định, lo cho gia đình, chứ ko phải là lao vào mấy thứ may rủ, đa cấp.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,431
169,774
Latest member
likebalens

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom