Event Mừng thành công bước đầu khi solo Net riêng

Status
Not open for further replies.
Mình cũng mong có thể có duyên với 1 đệ tử ruột nào đó >>>>> Chúc anh thành công hơn và sớm nhận được đệ ! Em chỉ mong cái giải nhận đệ hơn :)

mmo cần có may mắn, chúc mọi người luôn may mắn, tham gia từ 2012 tới giờ vẫn trắng tay. :(

:D.chúc mừng thớt đã thành công được như hôm nay.vì có 1 người thấy tốt.:D.có 1 người thầy mình cũng sẽ làm được thế.:D

Mừng cho bạn có người thầy tâm huyết, sẽ chúc bạn có đệ tử tốt, nhưng mình nghĩ là rất hiếm, con đường MMO cũng giống con đường thỉnh kinh lắm, ma quỷ nhiều không đếm hết, nếu tìm không ra đệ ruột thì bạn nên chọn 1 con ma nào đó để đào tạo. Hy vọng được bạn để ý. Chúc may mắn và thành công!

Theo mình nhớ trước bạn là mê mem Captcha.
Có lẽ sự kiên trì ngồi code Pix sẽ giúp ta rất nhiều trong các cv khác nhau.
Chúc cậu thành công hơn nữa. Và cũng là mem cap Pix muốn Hc Offer

Chúc thớt thành công nhiều hơn nữa!

Chúc anh thành công hơn nữa

Em rất tâm huyết và quan tâm với những ngón nghề về traffic, cả real lẫn cheat, hi vọng được theo ai đó để làm offer :)

Chúc bạn ngày càng đạt được nhiều thành công rực rỡ hơn nữa :)

Bạn cho mình học offer với... còn đến được với nhau không còn là cái duyên, mong bạn cho mình một cơ hội :)

Chúc bro kiếm nhiều $$ hơn nữa, mmo cũng lâu k ai chỉ bảo, nhận e làm đệ đi bác :D

chúc thớt thành công

Chúc Thảo thành công trong công việc và cuộc sống.
Mong Thảo kiếm được 1 đệ tử như mong muốn.

... Hết Hy vọng gặp lại 1 ngày không xa ^^

Last edited:
Thành công chắc chắn sẽ đến với e vì nó xứng đáng với những gì e bỏ ra. A k mong trúng event mà chỉ mong đc e chỉ cho hướng đi vì khả năng có hạn của mình nên rất bấp bênh

Chúc Thảo ngày càng kiếm nhiều tiền hơn từ những kiến thức có được, thật sự may mắn có được 1 người thầy có tâm như thế trên lĩnh vực MMO

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,471
169,797
Latest member
datken

Most viewed of week

Most viewed of week