Event Mừng thành công bước đầu khi solo Net riêng

Status
Not open for further replies.
Chúc bạn thành công !!! Hi vọng được theo chân để làm real traffic

Em cũng đang tập tành chơi mmo. Cũng real traffic nhưng hình như đói hơn so với cheat, có lẽ NET nó tưởng em cheat nên count không đủ.
Chúc bác cũng như là tự chúc cho em ngày càng thành công, ngày càng đắt khách, quan trọng nhất vẫn là có nhiều sức khỏe để tận hưởng cuộc sống này :rolleyes:

Chào các bạn,

Vừa rồi mình có thử sức lĩnh vực real traffic ở vài Net mới và mình đã có dc vài thành công trên bước đường solo riêng của mình

Mình tạo event này gửi tới các bạn 1 chút quà nhỏ mong nhận dc những lời chúc may mắn từ các bạn.

Và đồng thời mình cũng gửi lời cảm ơn chân thành tới người thầy luôn tận tâm chỉ bảo mình trong mmo, dù 2 năm qua chưa bao giờ mình dc gặp mặt thầy 1 lần, nhưng luôn coi mình như anh em ruột trong nhà, người đã dạy dỗ và share toàn bộ tut về offer cho mình solo riêng sau 2 năm làm Mem theo Group của thầy

Điều kiện tham gia

-, Chỉ áp dụng với các bạn lập nick từ trước ngày hôm nay

-, Mỗi người comment 1 lần chúc về công việc

Giải thưởng sẽ đc quay random :

-, 1 giải nhất 300k ( các bạn có thể nhận qua VCB hoặc thẻ DT loại mạng mà các bạn muốn nạp )

-, 2 giải nhì , mỗi giải 100k. ( các bạn có thể nhận qua VCB hoặc thẻ DT loại mạng mà các bạn muốn nạp )

Hình thức trao giải:

Các bạn inbox nhận giải

Event sẽ kết thúc vào 24h ngày 23/05/2016

Mình sẽ quay random và có video công bố kết quả event vào ngày 25/05/2016

Ps riêng ko thuộc giải thưởng : ( mình sẽ xóa ps này sau khi chọn dc 1 bạn phù hợp )

- Mình cũng mong có thể có duyên với 1 đệ tử ruột nào đó, như người thầy mình lúc trước từng dạy dỗ mình. Nên mình sẽ nhận 1 bạn từ mmo4me để đào tạo cơ bản tới nâng cao về offer để làm việc cho mình. Mình ko nói trước với các bạn về mức thu nhập sẽ là bao nhiêu, nhưng chắc chắn mình ko để các bạn thiệt thòi về tiền bạc nếu các bạn chịu khó làm và học hỏi.

- Và mình tuyệt đối ko thu phí dạy, ko giữ sock, tiền mail... của mem ( mình dạy các bạn kể cả real hay cheat để các bạn nắm vững cơ bản trước khi vào real traffic nha) , nhưng nói chung là mình sẽ ko thu bất cứ chi phí gì nên cẩn thận với các Scammer fake yh của mình để pm riêng thu phí nhận dạy học nha.

Cám ơn các bạn đã đọc và tham gia
bác có nhận đệ không ..sau tai nạn sức khỏe em kém giờ chỉ loanh quanh ở nhà..có 1 láp 2 androi nhưng mạng giáo viên..mong bác để ý..chúc bác thành công hơn nữa trên con đường mình chọn

chúc bạn kiếm nhiều tiền nhé

Bác chủ thớt tử tế quá :(
Chúc bác tiếp tục giữ được phong độ
Em cũng hóng offer lâu lắm rồi mà chưa tìm được thầy

Chúc c.Thảo và em đều gặp đc may mắn :D
Hi vọng có thể thay đổi đc ít nhiều sau khi post cái này :D

Chúc anh thành công với con đường mình đã chọn. Sự kiên trì và cố gắng luôn được đền đáp xứng đáng
Chúc a sống vui vẻ hành phúc bên gia đình và người thân. Quan tâm họ nhiều hơn đừng chú tâm vào công việc quá
Cái gì cũng có cái giá của nó, ngồi máy tính nhiều thì chịu khó thể dục thể thao ăn ngủ điều độ ko là die sớm đó :D
Happy

Chúc anh thành công nhiều hơn :)
Tiện cho em hỏi anh có nhận đệ tử không ạ, em đang muốn học để kiếm thêm tý money trang trải việc học hành.

Nếu có thể a hãy nhận e làm đệ tử. E là sinh viên năm 2 quê ở thái bình :D
Sinh ra và lớn lên trong một gia đình có truyền thống hiếu học. Bố mẹ là nông dân chất phát.,gia phả 3 đời trong sạch. Đặc biệt tính tình vui vẻ hòa đồng biết kính trên nhường dưới. Ăn cháo trả bát đàng hoàng ko đá :*

Chúc mừng thớt, chúc thớt sẽ nhận đc ngày càng nhiều lời chúc mừng từ mọi người.

5% trên 100% mà men còn rớt trúng để đền bù.
Chắc event này men giật cmnr giải rồi
Bị đền bù vụ gì vậy Men? @@

chúc c thành công :) đang chơi real traffic đây có gì pm trao đổi.

chúc mừng bạn chúc bạn càng ngày càng kiếm được nhiều $$$ hơn. hy vọng thớt inbox cho cái định hướng để tự tìm hiểu ☺

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,440
169,778
Latest member
0966203838

Most viewed of week

Most viewed of week