Event Mừng thành công bước đầu khi solo Net riêng

Status
Not open for further replies.
comment cái biết đâu đc 300k :D làm chung thì tốt quá

Chúc bạn gặp nhiều may mắn hơn nữa

Chúc e nhiều sức khỏe và luôn thành công trong công việc.

chúc thảo gặp nhiều may mắn :D

Chào các bạn,

Vừa rồi mình có thử sức lĩnh vực real traffic ở vài Net mới và mình đã có dc vài thành công trên bước đường solo riêng của mình

Mình tạo event này gửi tới các bạn 1 chút quà nhỏ mong nhận dc những lời chúc may mắn từ các bạn.

Và đồng thời mình cũng gửi lời cảm ơn chân thành tới người thầy luôn tận tâm chỉ bảo mình trong mmo, dù 2 năm qua chưa bao giờ mình dc gặp mặt thầy 1 lần, nhưng luôn coi mình như anh em ruột trong nhà, người đã dạy dỗ và share toàn bộ tut về offer cho mình solo riêng sau 2 năm làm Mem theo Group của thầy

Điều kiện tham gia

-, Chỉ áp dụng với các bạn lập nick từ trước ngày hôm nay

-, Mỗi người comment 1 lần chúc về công việc

Giải thưởng sẽ đc quay random :

-, 1 giải nhất 300k ( các bạn có thể nhận qua VCB hoặc thẻ DT loại mạng mà các bạn muốn nạp )

-, 2 giải nhì , mỗi giải 100k. ( các bạn có thể nhận qua VCB hoặc thẻ DT loại mạng mà các bạn muốn nạp )

Hình thức trao giải:

Các bạn inbox nhận giải

Event sẽ kết thúc vào 24h ngày 23/05/2016

Mình sẽ quay random và có video công bố kết quả event vào ngày 25/05/2016

Ps riêng ko thuộc giải thưởng : ( mình sẽ xóa ps này sau khi chọn dc 1 bạn phù hợp )

- Mình cũng mong có thể có duyên với 1 đệ tử ruột nào đó, như người thầy mình lúc trước từng dạy dỗ mình. Nên mình sẽ nhận 1 bạn từ mmo4me để đào tạo cơ bản tới nâng cao về offer để làm việc cho mình. Mình ko nói trước với các bạn về mức thu nhập sẽ là bao nhiêu, nhưng chắc chắn mình ko để các bạn thiệt thòi về tiền bạc nếu các bạn chịu khó làm và học hỏi.

- Và mình tuyệt đối ko thu phí dạy, ko giữ sock, tiền mail... của mem ( mình dạy các bạn kể cả real hay cheat để các bạn nắm vững cơ bản trước khi vào real traffic nha) , nhưng nói chung là mình sẽ ko thu bất cứ chi phí gì nên cẩn thận với các Scammer fake yh của mình để pm riêng thu phí nhận dạy học nha.

Cám ơn các bạn đã đọc và tham gia
Chúc bạn luôn luôn gặp nhiều may mắn và thành đạt trong cuộc sống! Bạn thật có phúc, gặp được một người thầy tốt như vậy, ngnĩ lại tui lại thấy mình thật không may mắn, gặp toàn siêu lừa, .......... Nếu có thể bạn có thể cho tui cơ hội làm đệ tử của bạn được không? trân trọng cảm ơn! Skype: thuonggiaso1; thanks!

chúc bác may mắn nhé ^^.

Chúc bạn thành công.

chúc thớt thành công có tài lại có may mắn gặp được thầy giỏi
ko bít mình có cơ may ko:)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,444
169,783