Event Mừng sinh nhật và 1 năm ngày cưới chị @hoanvan

Status
Not open for further replies.
Có bài thơ em tự làm để góp vui để chúc chị @hoanvan cả về công danh sự nghiệp lẫn hạnh phúc riêng trong cuộc sống:

Sinh nhật vui vẻ

Mạnh khỏe cả năm

Làm việc thật chăm

Tiền nhanh về túi

Tài lộc như núi

Gia sự yên vui

Thuận vợ thuận chồng

Đông con nhiều cháu

tb : Kính chúc chị và cả team tình cảm mãi gắn bó hơn , mỗi năm kiếm tiền 1 nhiều hơn, luôn vui vẻ , khỏe mạnh.

@hoanvan chúc chị sẽ mãi tươi trẻ, con trẻ luôn mạnh khỏe, chồng luôn "mạnh mẽ", không có ghẻ và cuộc sống luôn mới mẻ như pic trên :D

(Chúc) em sinh nhật vui tươi,
(Mừng) em thêm một tuổi đời mênh mông.
(Sinh) ra đôi má ửng hồng,
(Nhật) Bản, Hàn Quốc cũng không đẹp bằng.
(Xếp) em cùng với chị Hằng,
(Hình) hoa, dáng nguyệt, phải chăng ngang hàng.
(Đi) một vòng khắp thế gian,
(Em) là hình bóng anh mang bên mình.
:p:p:p

@@hoanvan, chị yêu quái, mong tình cảm của 3 chị em mình sẽ mãi gắn bó, có phúc cùng hưởng có họa tự chịu như trong thời gian qua. Mặc dù em và Kurillin hay nói xấu chị, gọi chị là mama già, mụ già khó tính, chị già…. Nhưng thực sự rất biết ơn và ngưỡng mộ chị. Chúng em chúc chị thêm tuổi mới luôn mạnh khỏe và ngày càng mắn đẻ

@hoanvan Chúc mừng sinh nhật bạn, tuổi mới nhiều niềm vui và thành công nhé... hình như ngày trước nhìn thấy cái avatar xong thích bạn này lắm lắm :)) xong có hỏi han mấy lần nhờ giúp về captcha, nghe tin lấy ck buồn quá mình cũng bỏ mmo luôn, giờ mới quay lại được

Hóng kết quả
20141126135322-chang-cat-toc-hai-huoc-nhat-tuyet-dinh-kungfu-6-stardaily.jpg

Kết quả:

Giải random :
thuộc về bạn haha5lan #67

Giải nhiều like nhất : thuộc về bạn wizards với 10 like

Giải lời chúc hay nhất. mình giành cho bạn lunarlight

Có bài thơ em tự làm để góp vui để chúc chị @@hoanvan cả về công danh sự nghiệp lẫn hạnh phúc riêng trong cuộc sống:

Sinh nhật vui vẻ

Mạnh khỏe cả năm

Làm việc thật chăm

Tiền nhanh về túi

Tài lộc như núi

Gia sự yên vui

Thuận vợ thuận chồng

Đông con nhiều cháu

tb : Kính chúc chị và cả team tình cảm mãi gắn bó hơn , mỗi năm kiếm tiền 1 nhiều hơn, luôn vui vẻ , khỏe mạnh.

Phần thưởng sẽ được gửi đến inbox của các bạn :

Kết : Mình rất vui vì những tình cảm cùng sự quan tâm. của tất cả các bạn giành cho mình
Chúc mọi người luôn thành công trong cuộc sống và kiếm dc nhiều xèng vs mmo
:d

Như cmt của chị hoanvan

3 bạn trúng giải là @wizards , @lunarlight, @haha5lan inbox mình nha, mình sẽ trao giải trong ngày mai, vì mình bận ko onl thường xuyên đc trao giải gấp đc nhưng sẽ cố gắng trong vòng 24h nha

Đã trao giải xong cho cả 3 bạn, Mod @ctrung111 close giùm

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,603
170,710
Latest member
nhacaiuytinso2vi
Back