Event MỪNG GIÁNG SINH AN LÀNH!

Status
Not open for further replies.
Hai bạn vẫn còn Group Newbie nhưng event vui vẻ nên nếu trước khi có kết quả event mà các bạn lên được nhóm Junior thì mình sẽ xem như là hợp lệ. Còn như vẫn là Newbie thì không được xác nhận nhé. Thân!
hí hí tks men
giờ e mới để ý mới có 2x post :))

Năm 2017 em đọc báo thấy nói coin nhiều nên em tìm được diễn đàn đăng ký, gần noel 2017 em may mắn có duyên nói chuyện bác dalat @vansutuyduyen, bác tư vấn chỉ em tradecoin đầu tiên, em rút tiền tiết kiệm và mượn thêm tiền của bạn mua coin mà em sợ các bác ạ, noel 2017 em không dám đi chơi sợ bạn đòi nợ, qua tháng 1.2018 coin tăng giá lần đầu tiên em lời gấp đôi, em học được cách xả hòa vốn và để dành coin, cảm ơn kiến thức của bác dalat ạ cảm ơn bác ạ , em vẫn nhớ mua eth 12. 2017 giá 13 triệu qua tháng 1.2018 tăng em bán được 26 triệu, mong tháng 1. 2021 sắp cũng tăng như năm 2018 ạ
Số may mắn của em: 539

noel 1 mình ngồi ngắm sao đêm , ngắm dòng người qua lại. hưởng thụ cái lạnh của mùa đông ! hồi còn trẻ . h già rồi . ở nhà ôm vợ . kk . con số dự thi : 989

Noel năm ấy chia tay mối tình đầu, Noel năm nay...vẫn chưa giầu
Số may mắn: 061

Bet thua liên tiếp 4 trận với rate 1.1x noel năm ngoái
số may mắn : 193

Giáng sinh năm nào cũng buồn vì chưa có gấu :popo_too_sad:
Số may mắn: 069

Noel nào cả nhà cũng đi nhà thờ hết trơn rùi về sum họp gia đình ăn Noel. Được sum họp với gia đình trong các dịp lễ là 1 niềm vui rùi.
Số may mắn: 966

Noen nào cũng đi làm xong là về nhà, cắm đầu vào màn hình bet ?
Năm nay thất nghiệp nên ở nhà và vẫn cắm đầu vào màn hình bet :(
Số may mắn: 032

hồi còn sinh viên noel đi chơi tới 12h với mấy đứa bạn trong xóm trọ rồi về mất chìa khóa không vào được phòng mà đập khóa thì sợ bà chủ nhà biết thế là qua ngủ phòng con bạn bên cạnh luôn và sau đó là.....
chọn số 690 nhé bác

noel năm nào cũng buồn ?
926

Noel nào cả nhà cũng đi nhà thờ hết trơn rùi về sum họp gia đình ăn Noel. Được sum họp với gia đình trong các dịp lễ là 1 niềm vui rùi.
Số may mắn: 966
Ăn xong chắc là 96 cỡ 6 lần nên chọn 966 quá :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,469
169,795
Latest member
AdvNd