Event MỪNG GIÁNG SINH AN LÀNH!

Status
Not open for further replies.
noel năm 2006 lúc ấy học lớp 9, tối crush đi chơi vs đám con gái xong méo ai dẫn về, cả lũ vào nhà mình bảo chở crush về, qua nghĩa địa sợ quá ôm chặt mình, đi qua đoạn đấy xuống xe hôn má tỏ tình phát ăn luôn kaka :D
2 tháng sau chia tay vcc
con số 209

Đã từng có 1 gia đình hạnh 1 phúc - 1 tay mình phá tan nát - vợ chồng ly dị - công việc bấp bênh - nợ nần chồng chất . giáng sinh năm nay là 1 năm buồn hic

chọn số 135.
Hai bạn vẫn còn Group Newbie nhưng event vui vẻ nên nếu trước khi có kết quả event mà các bạn lên được nhóm Junior thì mình sẽ xem như là hợp lệ. Còn như vẫn là Newbie thì không được xác nhận nhé. Thân!

1 câu chuyện ko biết vui hay buồn vào năm 2008. Câu chuyện là mình đến lớp sau đêm giáng sinh tức sáng ngày 25/12/2008 mình có kể với những đứa bạn là hôm qua tao được ông già noel tặng gói bimbim, hộp bút rồi từ đó biết là chẳng ai khác ngoài ba mẹ . Hồi đó hơi buồn vì viết giấy tặng pc,.. các thứ mà ra toàn bimbim mà bây giờ nghĩ lại cảm xúc lẫn lộn :popo_sad:
Số may mắn: 623

Noel năm 2000 em xin má tiền mua cái nón ông già Noel , mà mua bị nhỏ không sài được.
Số may mắn: 222

Kỉ niện noel 2011 hẹn con bạn thân đi chơi noel và nó dắt theo 1 thằng ghệ và 2 thằng bạn của ghệ nó cũng đang me né (trước đó cứ tưởng nó ế). Đúng là tuổi trẻ chưa trải sự đời.
Số may mắn 330 ( tiếp nối event trước chưa trúng 1 lần )

Noel hồi sinh viên năm nhất cũng là năm đầu được đi chơi noel, lượn quanh khu bờ hồ chán xong vào hẳn bên trong nhà thờ lớn ngồi nói chuyện. Một lúc sau có bác ra bảo mời các cháu ra ngoài & giữ trật tự.

Số may mắn: 904

Noel 2017, hẹn crush đi xem phim ở rạp chiếu phim quốc gia sau n lần bị cho leo cây. Sau khi chờ 5 tiếng, trễ cả chuyến xe bus cuối cùng, anh ấy đã tự mình bò về nhà trọ. Nhà trọ đóng cửa, anh ấy lần mò ra quán net, thâu đêm nhìn video crush đi chơi với đám bạn.
Số lựa chọn: 520

Mọi năm thì dẫn người yêu đi chơi
Chỗ em thì nhà thờ cũng nhiều nhất nhì miền Bắc rồi
Năm nay từ người yêu thành vợ rồi nhưng vẫn phải dẫn đi chơi dù rét mướt huhu
Số may mắn : 796

Kỉ niệm noel của mình là năm 2008 . Mình nhớ k lầm là năm đó tết sớm 26/01/2009 là mồng 1 tết . Nên noel 25/12/2008 là còn 1 tháng nữa tết . Hồi đó có nhiều ký ức về noel năm đó . Giờ mình viết ra sợ dài dòng . Nên thôi mình xin phép chọn số may mắn : 086

kỉ niệm noel với 1 th trong forum này là mình lên nhà nó ăn rồi tụt quần chụp cái mông nó ?

Kỷ niệm noel là cùng đám bạn đi coi phim rồi ăn uống.
Số may mắn: 296

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,493
169,817
Latest member
ngoctay

Most viewed of week