Event MỪNG GIÁNG SINH AN LÀNH!

Status
Not open for further replies.

duchaitp

Legendary
Solutions
1
Reactions
2,161
MR
0.523

EVENT - MỪNG GIÁNG SINH AN LÀNH!
Điều kiện tham gia :

Mọi thành viên thuộc nhóm Junior Member trở lên >>>Click vào đây nếu ai chưa biết<<<

Cách thức tham gia :

Kể lại một kỷ niệm nhỏ vui hoặc buồn của bạn trong mùa Giáng Sinh và chọn một số có 3 chữ số từ 000 - 999.

+ Nội dung không được chỉnh sửa cũng như không được tự ý delete để cmt lại. (vi phạm = auto loại)

Thời gian tham gia :

Bắt đầu từ lúc topic được lập xong và kết thúc vào lúc 16h00 ngày 23/12/2020.

Công bố kết quả :

- Dựa theo Ba số cuối giải Đặc biệt kết quả xổ số Miền Bắc ngày 23/12/2020.
- Kết quả sẽ được công bố sau khi có kết quả xổ số.

Giá trị giải thưởng:

- Có 10 giải đồng hạng giá trị mỗi giải là 5$ và được trao bằng 5 Merit dành cho những bạn nào có số đúng hoặc sai số ít nhất với 3 số cuối giải Đặc biệt đài Miền Bắc ngày 23/12/2020 nếu sai số bằng nhau thì sẽ lựa chọn người cmt trước.
- Các bạn có thể rút Merit này nếu hội đủ điều kiện như ở topic này: https://mmo4me.com/threads/he-sinh-thai-merit-point.417932/

Update: Do có sự thay đổi trong tỷ lệ quy đổi Merit - USD nên giải thưởng 5$ sẽ trao bằng 5 Merit nhé các bạn. Chi tiết tỷ giá các bạn xem tại đây: https://mmo4me.com/threads/he-sinh-thai-merit-point.417932/page-4#post-7288916

CHÚC TẤT CẢ ANH CHỊ EM GIA ĐÌNH MMO4ME MỘT MÙA GIÁNG SINH AN LÀNH!

Last edited:
Last edited:
Mình xin mở màn event
kỷ niệm giáng sinh của mình là mùa đông năm ấy, ngày 24 tháng 12 năm 2014, với mong muốn có tiền đi chơi noel, mình đã đánh 10 điểm con lô 25 và noel năm ấy mình ăn mỳ tôm, đó là lần cuối mình đánh lô. :popo_beat_shot:
con số 158

Kỉ niệm đáng nhớ nhất của mình là noel lớp 9. Đạp xe với 2 thằng bạn ra quận 1, xong đi ngắm gái, đi 1 hồi xuống tít thủ đức mà không hiểu tại sao. Xong đạp về tới nhà là hơn 1h khuya,từ đấy gia đình cấm không cho đi chơi noel nữa.
E lựa số 294 nhé.

Mình có vợ là người Công giáo nhưng cũng không có kỉ niệm gì đặc sắc. Những gì nhớ nhất là khi chưa có vợ thì đêm Noel cùng lũ bạn tới nhà thờ xem, khi có vợ thì đêm Noel đưa vợ con đi lễ.
Số lựa chọn: 625

Kĩ niệm của mình noel là đang tung tăng đội nón noel đi ngắm phố , bị 1 cái bóng nó vù qua cái mất tiêu cái nón T_T từ đó ko thèm đội nón đi chơi noel nữa

số may mắn ; 007

giáng sinh năm nào cũng như nhau sáng ngồi trưa ngồi chiều ngồi tối ngồi khuya nằm hết ngày
số mình chọn là 000

noel năm 2006 lúc ấy học lớp 9, tối crush đi chơi vs đám con gái xong méo ai dẫn về, cả lũ vào nhà mình bảo chở crush về, qua nghĩa địa sợ quá ôm chặt mình, đi qua đoạn đấy xuống xe hôn má tỏ tình phát ăn luôn kaka :D
2 tháng sau chia tay vcc

noel năm 2006 lúc ấy học lớp 9, tối crush đi chơi vs đám con gái xong méo ai dẫn về, cả lũ vào nhà mình bảo chở crush về, qua nghĩa địa sợ quá ôm chặt mình, đi qua đoạn đấy xuống xe hôn má tỏ tình phát ăn luôn kaka :D
2 tháng sau chia tay vcc
con số 209

Noel ngày 24-12 cũng là ngày sinh nhật của mình, nhớ năm cấp 3 dẫn lũ bạn vào nét ăn sinh nhật bao net tụi nó :))
số may mắn: 312

Kỷ niệm là noel năm 15 tuổi, lần đầu được làm chiện ý :popo_beauty:
Con số : 267

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,426
169,768
Latest member