Mức Giao Dịch tối đa là bao nhiêu 1 ngày đối với tài khoản [Premier] ? PP Sạch

totersam

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Xài paypal đã lâu nhưng chả bao giờ dám sử dụng giao dịch nhiều lần trong 1 ngày , mình chỉ dám 1 tuần giao dịch 2-3 lần . PP thực sự làm cho mình rất là nhức đầu

Nay mạn phép được hỏi các pro có kinh nghiệm trong lĩnh vực Paypal có thể cho mình biết mức giao dịch maximum của 1 tài khoản PP Premier là bao nhiêu trong 1 ngày ( Paypal hoàn toàn là sạch ). Công việc của mình đòi hỏi phải giao dịch qua paypal và nếu như limit 1 phát thì uy tín sẽ mất dần đi

Mong các bạn trong forum có kinh nghiệm hãy giúp đỡ mình ! xin cám ơn

Ghét thèng PP nên cũng k quan tâm mấy :D

bạn vào phần view limit xem, hình như cũng giống personal thui , tối đa là 100$ chưa veri, nếu veri rùi thì bao nhiu cũng dc, 1 tuần bạn giao dịch 2-3 lần là hay roài, mình chỉ dám 1 tuần 1 lần thui :D

bạn vào phần view limit xem, hình như cũng giống personal thui , tối đa là 100$ chưa veri, nếu veri rùi thì bao nhiu cũng dc, 1 tuần bạn giao dịch 2-3 lần là hay roài, mình chỉ dám 1 tuần 1 lần thui :D
Không biết thì đừng có nói. Tối đa $15,000 / 1 ngày với PP verified. Chưa thử xem tối đa được bao nhiêu lần giao dịch, ngày nhiều nhất của mình cũng chỉ 5,6 giao dịch thôi.

Không biết thì đừng có nói. Tối đa $15,000 / 1 ngày với PP verified. Chưa thử xem tối đa được bao nhiêu lần giao dịch, ngày nhiều nhất của mình cũng chỉ 5,6 giao dịch thôi.

Cái này mình chưa bao giờ thấy áh. Tiền sạch thì cứ việc giao dịch thôi. Đã gọi là tiền sạch, info chuẩn thì ngại gì.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,397
170,505
Latest member
lovebobovn9292

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom