Mức deposit tối thiểu tại các sàn?

wow96

Hero
Reactions
264
MR
0.745
Các bác cho hỏi mức deposit tối thiểu hiện tại ở sàn của các bác? Loại tài khoản nhỏ và các loại tài khoản khác như (0 spread, fix spread, VIP,...).

Mình đang trade ở hotforex, tài khoản micro là 5$, Premium (standard) là $500,... Mấy sàn khác là interactive broker là 10k Obama, còn fxpro là 500, các bạn cứ post, mình ccofirm rồi lập một cái danh sách deposit minimum trong post #1 này luôn nữa mọi người tiện tra cứu.

HotForex:
Micro: $5
Premium: $500

Visa/Master, Skrill, Visa Electron, Neteller, CashU, FastPay, WebMoney, PaySafeCard

FxPro:
$100

FxOpen:
ECN account: $300

FXCM:
Mini: $50
Standard: $2000

FBS:
Cent account: $1
Micro account: $5
Standard: $100
Zero spread: $500
Unlimited: $500

Vinson Financials:
Standard: $200
Vip: $2000

Alpari.org:
Cent account: $1 (trade với nano lots)

Last edited:
fxpro chỉ có 100$ thui! 500 là recommend.

The recommended minimum initial amount is 500 USD for MT4 traders and 1000USD for cTrader accounts, however, you may deposit as little as 100USD at a time.

$100 cũng ổn nhỉ, chưa trade sàn này nhưng có mở demo, có hỗ trợ tiếng việt ở VN nữa thì phải.

Cùng broker mà mỗi quốc gia có mức deposit khác nhau à? Vào 2 trang web đều giống y như nhau. Giống HotForex nhỉ, ở châu Á thì micro-account chỉ $5, mà ở châu âu thì tối thiểu $150.

Cùng broker mà mỗi quốc gia có mức deposit khác nhau à? Vào 2 trang web đều giống y như nhau. Giống HotForex nhỉ, ở châu Á thì micro-account chỉ $5, mà ở châu âu thì tối thiểu $150.
. Vang ban.. do là giay phep hoat dong khac nhau.. nen cty chia tach nhom KH ra..Chuan FCA nó rat khắt khe và cao..

Trước tôi hay trade ở easy forex :), hình bên này có broker tại HCM và HN

Bác nào có sàn thật uy tín chơi với WMZ không. Mình bên fxcm nhưng rút tiền rate thiệt quá :(

HotForex hoặc FxPro nhé, hai sàn đều hỗ trợ WebMoney. Sẵn hỏi FXCM deposit tối thiểu bao nhiêu cho các loại tài khoản bác?
Thanks bác nha. Chắc làm cái fxpro. Fxcm mình cũng k nhớ rõ vì dep cái nhiều luôn. Hình như là 50$ bác ạ

Mình đang trainning ở FBS , min dep là 1$ cho tất cả các account type . Nghe nói các bác ko thích sàn này lắm :D

Announcements

Forum statistics

Threads
421,018
173,090
Latest member
sirius50cc

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back