Waiting for Answer Muabanwmz.com - Cảnh báo thái độ làm việc của Supporter or admin site

HungCu

Junior
Reactions
20
MR
0.403
Chào các bạn,

về site muabanwmz.com - đây là 1 website mình đã tiến hành mua bán wmz từ 2 năm nay, số lượng giao dịch không ít vì mình cầu nối cho các bên. Hôm nay mang ít wmz đi bán để trút hết số lượng còn dư năm cũ nhưng gặp 1 trường hợp rất chi phiền phức:

1. tài khoản mình giao dịch đã lâu, nay vào lại site, tuy nhiên bên trang muabanwmz.com bắt verify lại tài khoản : cái này mình không hiểu vì lí do gì, name vẫn vậy và giao dịch cả năm không thấy báo gì hết.
2. Mình có nhắn tin cho supporter thì nhận được thái độ rất chi lồi lõm của admin site: có thể do support nhiều hay gì đó nên bạn này có thái độ rất không muốn support mình trong khi mình nói chuyện rất ok. Có hình ở dưới

Mình cảnh báo ae đầu năm không có mục đích gì khác ngoài việc report cho ae thấy admin site này làm ăn ra sao. và chắc chắn với thái độ của người cung cấp dịch vụ đối với 1 thành viên chưa hiểu vấn đề như mình như vậy sẽ không có lần nào nữa để mình giao dịch trên site này.

Chúc ae đầu năm không phải vướng những vấn đề khó chịu như mình. Các bạn đã làm dịch vụ, đừng đưa tình cảm và thái độ cá nhân vào vấn đề công việc. Và quan trọng đừng thách thức khách hàng. Xin nhớ khách hàng là người mang lại money cho các bạn.
Thân ái và quyết thắng

Attachments

83.3 KB · Views: 299
    80.5 KB · Views: 246
    85.9 KB · Views: 227
    89.4 KB · Views: 249
    79.3 KB · Views: 227
    86.4 KB · Views: 222
    78.7 KB · Views: 244
Trả lời bạn nhé:

1, Mình biết bạn không đọc trong đơn hàng ghi cái gì và bảo bạn làm gì. Bởi vì đơn hàng yêu cầu bạn nhập lại tên bạn đã dùng đăng ký webmoney, đây là yêu cầu của webmoney, không phải là bắt bạn xác minh tài khoản cho bên mình. Ai làm exchange webmoney tự động đều biết ko xác minh sẽ bị lock acc. Khi đơn hàng đã báo thì có nghĩa là bên mình đã check chéo tên bạn với hệ thống webmoney và webmoney báo sai, sai thì có nghĩa bạn phải nhập đúng lại, và đã giải thích với bạn là “đấy là webmoney nó báo” nhưng bạn vẫn bảo bên mình “kiểm tra lại system db”???

2, Trong quá trình trao đổi với bạn mình càng thấy bạn ko thèm đọc đơn hàng ghi gì. Mình có nhắc lại bạn đọc lại đơn hàng. Rồi bạn bảo ko thấy chỗ nhập tên, chuẩn vì chỗ nhập tên trong đơn hàng của bạn và bạn ko đọc. Bên mình nói thẳng bên mình ko cần giao dịch với những khách hàng không thèm đọc nội dung đơn hàng ghi gì.

Ảnh support bạn cách nhập tên đây nhé:

Trả lời bạn nhé:

1, Mình biết bạn không đọc trong đơn hàng ghi cái gì và bảo bạn làm gì. Bởi vì đơn hàng yêu cầu bạn nhập lại tên bạn đã dùng đăng ký webmoney, đây là yêu cầu của webmoney, không phải là bắt bạn xác minh tài khoản cho bên mình. Ai làm exchange webmoney tự động đều biết ko xác minh sẽ bị lock acc. Khi đơn hàng đã báo thì có nghĩa là bên mình đã check chéo tên bạn với hệ thống webmoney và webmoney báo sai, sai thì có nghĩa bạn phải nhập đúng lại, và đã giải thích với bạn là “đấy là webmoney nó báo” nhưng bạn vẫn bảo bên mình “kiểm tra lại system db”???

2, Trong quá trình trao đổi với bạn mình càng thấy bạn ko thèm đọc đơn hàng ghi gì. Mình có nhắc lại bạn đọc lại đơn hàng. Rồi bạn bảo ko thấy chỗ nhập tên, chuẩn vì chỗ nhập tên trong đơn hàng của bạn và bạn ko đọc. Bên mình nói thẳng bên mình ko cần giao dịch với những khách hàng không thèm đọc nội dung đơn hàng ghi gì.

Ảnh support bạn cách nhập tên đây nhé:

View attachment 167705
E gd trên rimiti cũng bị xác minh như thế này 1 lần. Tìm mãi mới đúng cái name đăng kí webmoney.

Rất sorry các bạn, bên mình đã nâng cấp trải nghiệm người dùng tốt hơn.
Nếu bạn giao dịch bị bắt nhập First Name, Last Name và gặp khó khăn trong việc nhập, hãy chụp ảnh họ và tên đầy đủ trong mục thông tin cá nhân WebMoney của bạn và gửi vào email [email protected]
Bên mình sẽ nhập thủ công giúp bạn.
Nếu bạn có vấn đề cần thắc mắc, vui lòng email đến [email protected]

@muabanpm trong các trang mình làm việc trang bạn này tuy support hơi chậm tí nhưng giao dịch khá nhanh và uy tín.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,445
169,786
Latest member
Dinhcongtu

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom