Warning @muabanpaypalgiacao lừa đảo 40$ Paypal 19036900511014 Nguyen Duc Nam

Status
Not open for further replies.
chỗ nào nó cũng nhảy vào spam. thấy mà gét. nó ko hiểu đơn giản họ đã bị scam ko đời nào họ gửi tiền trước cho lần tiếp theo. nó cứ thấy có bài nào là nhảy vào bình loạn. nó tưởng thế là uy tin. khổ
Kinh kinh, suy được bụng ra ra bụng người :v. Xin thưa rằng: em rất hiếm khi dùng từ uy tín. Nhưng bọn scammer rất hay lạm dụng từ "uy tín", thậm chí từ "uy tín" có thể là từ cửa miệng của tụi nó.

rất nhiều người bán trên này mà sao bảo tìm không thấy là sao nhỉ ? hài,có khi nào nó bán rẻ hơn nên bồ ham ko

À à bác vừa từ newbie lên thành junior vậy là độ trust tăng lên kha khá rồi đó :v
thằng này chưa chết nhỉ, suốt ngày khảo sát share free ,hỏi thử xong kêu bắt phí , nghe ngứa hết cả zái,, free thì bảo free ,phí thì bảo phí ngay từ đầu ,ai nói gì đâu. Tao phải nói là rất nể mày,nể nhất mmo4me

thằng này chưa chết nhỉ, suốt ngày khảo sát share free ,hỏi thử xong kêu bắt phí , nghe ngứa hết cả zái,, free thì bảo free ,phí thì bảo phí ngay từ đầu ,ai nói gì đâu. Tao phải nói là rất nể mày,nể nhất mmo4me
Không nên chửi tục bác nha. Người có văn hóa thì không chửi tục. Cho hỏi em phạm tội gì mà phải chết :v Hay là bác quan điểm sai lầm cho rằng phải chết nhưng thực tế chả sao =))

nó fake 28k paypal mà còn fake sai bạn nhìn ko ra ah :)) dấu phẩy ngay số 28 nó fake thành dấu chấm kìa kkkk

Attachments

434 KB · Views: 101
mày khuyên nó sao còn quote bình luận của tao làm gì? mục đích mày spam suốt thời gian này chắc mày nghĩ ko ai hiểu lý do? ít nhất thì tao cũng hoạt động ở 4 rum gần 10 năm rồi. ko như mày, mới lập đc vài bữa mà chỗ nào cũng thấy dấu răng.
kệ đi bác mấy thằng trẻ trâu chấp làm gì. chửi cho câu rồi ignore thôi:popo_ah:mới lập acc chả đc bao lâu làm như bố 4rum không bằng

Mọi người chú ý tranh luận nên dùng từ ngữ phù hợp và cần có bằng chứng, trách nhiệm đối với lời nói của mình.

paypalaz: banned 7 ngày vì vu khống không có bằng chứng

Có tai to mặt lớn chống lưng nên mới ăn to nói lớn như thế thôi bác, nhìn kết quả là biết.
:rolleyes:nhớ là idol trẻ trâu cũng report scam k có bằng chứng mà

Có tai to mặt lớn chống lưng nên mới ăn to nói lớn như thế thôi bác, nhìn kết quả là biết.
Đúng rồi nè lên bài sai ăn cảnh báo, cmt sai ăn luôn band 7 ngày =))

Tưởng ngoài đời thực mới có mấy vụ " chỗ dựa" cơ chứ. Thì ra trong đây cũng có. Đúng là chưa trải đời

Paypal thì add cái thẻ visa vô, mua gì thiếu tiền nó tự fund từ thẻ lên mà

40$ thì trên này thiều gì người bán. Mà kể ko có thì mua hẳn 100, sau dùng dần. Trước mình thanh toán vps với domain linh tinh toàn mua cục 100$. Sau thì add visa vô xài cho khỏe.

Thánh war của ngày xưa lại "ngứa nghề" rồi, lão từng dịch anime mười mấy năm nên ít ai cãi lại lão lắm :popo_dribble::popo_dribble::popo_dribble:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,488
169,812
Latest member
trinhxuantruong

Most viewed of week

Most viewed of week