Referrer Muabanlike. Có tool lấy điểm

khoaihdkg3

Junior
Reactions
5
MR
0.000
Tool get point hoàn toàn tự động, hiện tại chỉ có 3 chức năng vì các chức năng khác chỉ có vài page nên mình ko code :D

Web 95% là tiếng việt, mấy bạn có thể nghiên cuứ thêm

Sử dụng tương tự tool likesasap : youtube.com/watch?v=btIzUIHwjaA

Đăng ký :
Download :

Mấy bạn để lại username đăng ký trên likesASAP để mình add vào tool. ( đăng ký bằng link ở trên nghe mấy bạn ^^) :binhsua20:

Last edited by a moderator:
Site nước ngoài tớ hk nói gì nhưng site vn thì đừng làm zị bạn nhé
từ đợt auto vừa r admin đã ngưng đổi coin 1 thời gian r
Đừng làm quá nhé :) vì mình giờ chỉ còn thu nhập vào nó thôi mong bạn thông cảm nhé :)

vì những người như bạn mà nồi cơm của bọn mình bị đạp đổ :binhsua32:
có tools thì chơi 1 mình hoặc share bạn bè thôi chứ bạn lên tuyển ref thế này thì không có cả cháo hành :binhsua29:

đợt trước share tut + tuyển ref (trong vòng 1 ngày dc 3$ từ e này) :D
giờ thì nghỉ chơi rồi :D

Site nước ngoài tớ hk nói gì nhưng site vn thì đừng làm zị bạn nhé
từ đợt auto vừa r admin đã ngưng đổi coin 1 thời gian r
Đừng làm quá nhé :) vì mình giờ chỉ còn thu nhập vào nó thôi mong bạn thông cảm nhé :)

tuyển ref xong không thấy hồi âm.như thề đc không. tiền ref mà cũng scam đc

topic của bạn nè: mmo4me.com/showthread.php?109183-Muabanlikecom-like-fb-like-youtube-like-twitter-de-kiem-tien-RB-100

Last edited by a moderator:
Thớt làm vậy admin làm khó dễ anh em đó.nó phát hiện giỏi lắm.ban acc ầm ầm đó.làm vậy e rằng vô tình hại anh em đó.

cái này chỉ là auto, nó làm đúng các bước trên muabanlike, k phải hack gì cả, nên mình k hiểu s admin nó lại k cho ?

thay vì bạn ngồi click từng cái thì cũng vậy, site thu nhập từ việc bán coin, r ng` ta dùng coin add page vào cho ng` # like, nên mình thấy nó k ảnh hưởng gì tới việc làm ăn của mấy admin

giải thích hợp lý thì mình sẽ stop tool này lại :)

cái này chỉ là auto, nó làm đúng các bước trên muabanlike, k phải hack gì cả, nên mình k hiểu s admin nó lại k cho ?

thay vì bạn ngồi click từng cái thì cũng vậy, site thu nhập từ việc bán coin, r ng` ta dùng coin add page vào cho ng` # like, nên mình thấy nó k ảnh hưởng gì tới việc làm ăn của mấy admin

giải thích hợp lý thì mình sẽ stop tool này lại :)

đơn giản vì bạn tuyển ref vào thì số người tăng đột biến, chỉ like ăn coin mà không treo để trả coin
vậy thử hỏi adm sẽ sống bằng cái gì và site này sẽ sống được bao lâu nữa?
chỉ 1 cái iMarcos mà adm đã siết chặt hơn, giờ có tools này thì xác định là anh em hết đường sống

admin site do cung tham gia mmo.kieu nay chet thiet roi.sang mai rut tien gap

đề nghị mấy bạn k chỉ trích và những lời khó nghe nhé. :)

hiện tại mình chỉ add vài nick thôi, close tool nha :D sr mấy bạn.
Code:
htk7491
se7en101
cuongntc890
boyboy

mod close topic dùm mình nha, tìm site khác làm tiếp :D

không phải chỉ trích cậu gì mà tùy site mà làm tool.Việt Nam admin bắt cheat giỏi và ban ầm ầm ko tha thứ.làm nghiêm lắm.nên làm ăn bình thường chứ làm vậy mất miếng cơm

ai bảo tao scam tiền ref
chỉ thấy tool trước mắt lúc nó k pay thì chả thằng nào làm
Mún thì pm mà rb tao có ăn làm gì mấy đồng của mày

Announcements

Forum statistics

Threads
420,573
172,630
Latest member
son0k

Most viewed of week

Most discussed of week