Mua Xrp trên sàn binance thế nào các bác ?

TayMonKhanh

Junior
Reactions
11
MR
0.000
Hi ae.
Em thì newbie , các bác cho em hỏi là em mua USDT về ví trên remitano .Rồi em điền ví USDT trên remitano vào binance để mua Xrp dc không ạ ?
VÀ để mua đuợc trên binance thì có phải xác thực không ạ ?:):):)
tks ae.

Hi ae.
Em thì newbie , các bác cho em hỏi là em mua USDT về ví trên remitano .Rồi em điền ví USDT trên remitano vào binance để mua Xrp dc không ạ ?
VÀ để mua đuợc trên binance thì có phải xác thực không ạ ?:):):)
tks ae.
phải làm ngược lại mới đúng chứ nhĩ, điền ví binance trên remitano, newbie mệt thật.
Điền ví usdT trên binance vào remitano

sàn nào cũng có xác thực, xác thực xong sẽ tăng giới hạn rút hàng ngày, còn nếu ko có thể ko rút đc hoặc rút đc 1 ngày khá ít, thử bấm vào rút tiền là biết à

sàn nào cũng có xác thực, xác thực xong sẽ tăng giới hạn rút hàng ngày, còn nếu ko có thể ko rút đc hoặc rút đc 1 ngày khá ít, thử bấm vào rút tiền là biết à
em có 25 củ để mau thôi, không có nhiều nên chắc ko phải xác thực hả bác ?
Còn giao dịch mua bán trên binance cần lưu ý gì bác có thể chia sẻ với em không ???
tks bác

Còn giao dịch mua bán trên binance cần lưu ý gì bác có thể chia sẻ với em không ???
tks bác
Ko cần phải xác thực nêu mua coi đó sau này rớt giá ko đủ 25 củ :D. còn nếu nó x100 thì lo mà xác thực đi nhé :D :D :D

tks bác
Tuyệt đối ko đc sử dụng acc mua bán. acc phải chính chủ

ha ha, có lẽ đợi x100 rồi xác thực vẫn chưa muộn, hi hi, có khi lúc đó quên pass, lost mẹ 2fa các thứ

các bác thấy Xrp có lên mua bây giờ không ? Tại nó đang giảm
nó từ 0.006$ đu lên đc 0.2$, và giờ nó đu lên đc 3.2$ mới rớt xuống, chả biết đc nó có lên nỗi nữa ko, theo mình nên tìm con khác, đang hot 2 con verge XVG và TRON TRX gì đó , thấy giá nó khoảng 0.23 gì đó có vẽ hay hơn là đú theo xrp, mà cũng ko rõ, tùy sở thích của bạn

ha ha, có lẽ đợi x100 rồi xác thực vẫn chưa muộn, hi hi, có khi lúc đó quên pass, lost mẹ 2fa các thứ
He he! đợi nó lên 100 chắc 100 năm nwax. Khi đó thì ngumr rồi vri chi nữa

nó từ 0.006$ đu lên đc 0.2$, và giờ nó đu lên đc 3.2$ mới rớt xuống, chả biết đc nó có lên nỗi nữa ko, theo mình nên tìm con khác, đang hot 2 con verge XVG và TRON TRX gì đó , thấy giá nó khoảng 0.23 gì đó có vẽ hay hơn là đú theo xrp, mà cũng ko rõ, tùy sở thích của bạn
e tưởng nó thâm nhập thị trường châu Á thì pải ngon chứ

XRP ngon vl đang giảm sml kìa

hôm nào đẹp giời thằng ceo nó xuất thêm 100m token ra bán cho anh em :p

binance xác thực đi nhé . hôm trước nó có thông báo sẽ block acc chưa veri nếu nó nghi là rửa tiền . tóm lại là veri đi kẻo lúc nào nó vui nó block nhe :D

XRP ngon vl đang giảm sml kìa

hôm nào đẹp giời thằng ceo nó xuất thêm 100m token ra bán cho anh em :p
nó giảm đồng loạt mà, chỉ là coin giảm mạnh coin giảm nhẹ, he

em này giảm ít cũng tầm 50%

thím nào mà ôm ở đỉnh 3.3 chắc đang sml :p
ko phải là ông nói ko có tương lai à

Announcements

Forum statistics

Threads
418,579
170,674
Latest member