Mua VPS Vultr , giờ Vultr tự động thanh toán tiền trong Bank

Sino

Banned
Reactions
563
MR
0.000
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
bữa mình mua cái VPS vultr giá 5$ , giờ ko xài nữa nhưng Vultr tự động lấy tiền trong bank mình :( có cách nào yêu cầu refund và hủy cái tự động thanh toán này ko nhỉ

current balance hết nó mới lấy tiền trong bank mà
tức là bây giờ nó trừ mình 20$ trong thẻ nhưng nó có lấy chưa ? tại giờ 20$ đó nó khoanh giữ luôn rồi :(

tức là bây giờ nó trừ mình 20$ trong thẻ nhưng nó có lấy chưa ? tại giờ 20$ đó nó khoanh giữ luôn rồi :(
NÓ TRỪ rồi....và số tiền đó vultr cậu nó dùng rồi mà :)

hix rule nó rõ ràng vậy, chắc khó refund lắm. Nhưng còn nước còn tát bro cứ pm nó xem. Nghe đâu mấy support cũng dễ tính :(

Đang hóng, bác nào biết disable tự động charge từ bank ko nhỉ?

NÓ TRỪ rồi....và số tiền đó vultr cậu nó dùng rồi mà :)
vậy giờ mình destroy cái VPS đi thì nó còn phát sinh tiền gì nữa ko nhỉ :(

destroy đi,mà tốt hơn hết là gỡ cái thẻ ra,hình như google thấy đó,trước khi dùng em liệu hết rồi,thấy trên google có gỡ cái thẻ ra khỏi vultr em mới dùng,em còn hơn 1 tháng nữa,khi nào gần hết thì gỡ ra :D

Destroy: ngừng phát sinh
destroy đi,mà tốt hơn hết là gỡ cái thẻ ra,hình như google thấy đó,trước khi dùng em liệu hết rồi,thấy trên google có gỡ cái thẻ ra khỏi vultr em mới dùng,em còn hơn 1 tháng nữa,khi nào gần hết thì gỡ ra :D
hình như muốn gỡ thẻ cũ phải add thẻ mới trước thì phải ( mà thẻ mới fai live nha )

sau khi nói với nó là mình muốn refund vì mình ko muốn dùng VPS nữa thì nó close acc mình và rep mail ntn , vậy là sẽ đc refund nhỉ o_O

up cái

éo fund gì hết nhé =)) mả cha nhà nó
cậu destroy rồi nó còn trừ gì trong thẻ cậu không , tự nhiên lên thấy toppic này vô xem lại acc cũng gần hết $ nên destroy rồi :(

cậu destroy rồi nó còn trừ gì trong thẻ cậu không , tự nhiên lên thấy toppic này vô xem lại acc cũng gần hết $ nên destroy rồi :(
support nó close acc của t luôn nhưng nó ko trả tiền :mad:

support nó close acc của t luôn nhưng nó ko trả tiền :mad:
Mình có từng sup để hỏi nó có nói, nếu tiền đó mình chưa dùng đến mà bị trừ từ thẻ vào thì khi close acc nó sẽ trả lại tiền cho mình, bạn thử gữi mail cho sup nó thử nha

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,487
Latest member
gunnercoin

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom