Mua view xong, video đã chui trong tầm ngắm của YTB

Status
Not open for further replies.

crazyviyou

Junior
Reactions
71
MR
0.000
Mình mua 2k view, được người ta bơm gần 4k qua 2 đợt
Kêt quả là sau hơn 1 ngày view chỉ nằm ở con số hơn 1k
Mình Pub thấy view lên thêm hơn 1k trong thời gian thực, thế mà kiểm tra trên video vẫn đứng khững ở con số lúc mua view (hơn 1k), không tăng được tí nào cả. Nhẽ ra phải hơn 2k chứ
Đang lo là kênh sẽ bay. trong khi có duy nhất 1 kênh
AE mua view dề chừng nhé

Tôi mua 2k view, lên đc 2k8 thì pub, view thực thêm 20k nhưng view của video giờ đang là 3k2:D. Thôi tốt nhất là k mua view.

Giờ là mấy giờ rồi mà còn đi mua view giá rẻ chứ. Mình cũng đi chạy view, thực tình mà nói thì giá nào cũng nhận được cả.
1000 view giá 0.1 cũng làm được. Nếu ai cũng mua giá đó hết thì thực sự mình sẽ giàu. Nhưng nhận giá 2$/1000 views mà lại cảm thấy khó có lời. Giá thấp thì lãi khủng mà giá cao hơn 1 tí thì lại khó có lãi.
Đơn giản là cái gì nó cũng có cái giá nhất định của nó. 2$ là giá chuẩn, nếu dưới giá đó thì làm dối 1 tí, dưới nữa thì dối hơn 1 nữa và càng xuống thấp thì càng dối và 100% dối. Càng dối thì càng có lãi.
Giống như 1 công trình xây dựng nó có giá cả rồi. Ai đó nhận thầu giá 1 nữa thì chắc chắn là dối rồi, ko có đồ xịn đâu. Nếu nhận đúng giá thì cũng chẳng lãi bao nhiêu

Mới làm cái tool auto Sub ytb nè. Muốn sub thì mình làm cho, sub tẹt ga.

nếu mua view mà ăn được thì mấy thằng bán view nó tựu làm nó ăn của yt giàu mẹ rồi, chưa bao giờ đi mua view trừ khi mua để vào net như trước đây còn mua cho nó view nhiều thì đếch thèm.

Giờ là mấy giờ rồi mà còn đi mua view giá rẻ chứ. Mình cũng đi chạy view, thực tình mà nói thì giá nào cũng nhận được cả.
1000 view giá 0.1 cũng làm được. Nếu ai cũng mua giá đó hết thì thực sự mình sẽ giàu. Nhưng nhận giá 2$/1000 views mà lại cảm thấy khó có lời. Giá thấp thì lãi khủng mà giá cao hơn 1 tí thì lại khó có lãi.
Đơn giản là cái gì nó cũng có cái giá nhất định của nó. 2$ là giá chuẩn, nếu dưới giá đó thì làm dối 1 tí, dưới nữa thì dối hơn 1 nữa và càng xuống thấp thì càng dối và 100% dối. Càng dối thì càng có lãi.
Giống như 1 công trình xây dựng nó có giá cả rồi. Ai đó nhận thầu giá 1 nữa thì chắc chắn là dối rồi, ko có đồ xịn đâu. Nếu nhận đúng giá thì cũng chẳng lãi bao nhiêu
nếu h e quay 1 cái clip linh tinh, xong mua view để vào quiz thì bác có làm đc k?

Trước đây có +301 thì giá 1k là 2$ giờ thì quá bèo chất lượng ko ngon nên cũng ko mua nữa

Mua view có vẻ dễ die kênh hơn. Yt nó quét ghê quá. Dạo này còn quét Ga nữa ko nhỉ ? Thấy nhiều người die Ga quá .

Mình mua 2k view, được người ta bơm gần 4k qua 2 đợt
Kêt quả là sau hơn 1 ngày view chỉ nằm ở con số hơn 1k
Mình Pub thấy view lên thêm hơn 1k trong thời gian thực, thế mà kiểm tra trên video vẫn đứng khững ở con số lúc mua view (hơn 1k), không tăng được tí nào cả. Nhẽ ra phải hơn 2k chứ
Đang lo là kênh sẽ bay. trong khi có duy nhất 1 kênh
AE mua view dề chừng nhé
Bạn mua view chỗ nào vậy.

nếu h e quay 1 cái clip linh tinh, xong mua view để vào quiz thì bác có làm đc k?
Bữa nay làm ko có lãi nên ít nhận bác ơi. Chỉ làm cho chính mình thôi.
Làm giá 0.1$/1000 view thì có thể nhận được vì có lãi chứ làm 2$/1000 views chắc ko nhận đâu.
Bạn muốn làm thì mình làm cho. Bạn thấy views lên, chụp hình lại đúng số lượng là xong việc nhé.

Bữa nay làm ko có lãi nên ít nhận bác ơi. Chỉ làm cho chính mình thôi.
Làm giá 0.1$/1000 view thì có thể nhận được vì có lãi chứ làm 2$/1000 views chắc ko nhận đâu.
Bạn muốn làm thì mình làm cho. Bạn thấy views lên, chụp hình lại đúng số lượng là xong việc nhé.
e cần view chất lượng để vô quiz thôi. 5$/1000 view cũng k phải vấn đề.

botnet, ssh, sock tự trồng đc thì nta bán giá ntn chả đc
giá sàn là cạnh tranh nhau thôi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,749
172,806
Latest member
hoangkien6