Mua sim rác

rẻ nhất mình thấy bên 40/67 phùng khoang . sim vnm >50 giá 8k,hạn dùng 6-7 tháng .vừa mua xong mà lại bị khóa hết tele :D

rẻ nhất mình thấy bên 40/67 phùng khoang . sim vnm >50 giá 8k,hạn dùng 6-7 tháng .vừa mua xong mà lại bị khóa hết tele :D
vnmb 8k reg được gmail không bác :v

vnmb 8k reg được gmail không bác :v
được ! Mua thì chị chủ bảo ko reg đc Gmail nhưng mình về thử thì đc , mỗi tội reg xong tele éo hiểu sao đầu số vnm của m bị banned sach dù ko spam , đòi đc mấy cái còn mấy cái chết . Bạn mua tạo gmail tw fb thì oke

em mua chủ yếu làm tele bị này chắc chết
thấy mọi người bảo do cách dùng thôi , ip này , chat spam các thứ mà , chắc ko do sim đâu tại m vẫn đang gửi mail support tele mà , lâu lâu mở lại 1 2 acc , ko mua sim vna cũng rẻ mà

:D Mình xài reg FB , ai thừa bán cho mấy trăm chiếc đi a e :D
chỉ cách reg ko bị check point được ko pro , em reg toàn bị bắt gửi ảnh khoả thân j ấy , ak nhầm toàn thân :(

thấy mọi người bảo do cách dùng thôi , ip này , chat spam các thứ mà , chắc ko do sim đâu tại m vẫn đang gửi mail support tele mà , lâu lâu mở lại 1 2 acc , ko mua sim vna cũng rẻ mà
Bác gửi mail support như nào vs e bị ban 1 đống tiếc quá.

Bác gửi mail support như nào vs e bị ban 1 đống tiếc quá.
lúc đăng nhập ko vào nó có help thì bấm vào rồi chọn app mail là nó co form sẵn mà ,gửi thôi , mà n éo thèm rep , có cái gửi hôm trc hôm sau mở luôn , có cái muôn đời ko mở .éo spam chỉ join airdrop mà vẫn bị , chat suport +42400 thì n còn éo thèm đọc :(

lúc đăng nhập ko vào nó có help thì bấm vào rồi chọn app mail là nó co form sẵn mà ,gửi thôi , mà n éo thèm rep , có cái gửi hôm trc hôm sau mở luôn , có cái muôn đời ko mở .éo spam chỉ join airdrop mà vẫn bị , chat suport +42400 thì n còn éo thèm đọc :(
bác giống em vãi, đi hết 50 acc rồi rầu quá.

bác giống em vãi, đi hết 50 acc rồi rầu quá.
em còn nhọ là đi xong đống acc đó , tạo lập 1 vài con trên ip cũ , cũng mạng vnm , dùng chưa ấm đít đã bay luôn . Mịa nó chuyển qua vina cho ip nhiều hơn xem sao . Chưa kiếm đc đồng nào mà thấy lỗ mẹ vốn

Announcements

Forum statistics

Threads
418,599
170,694
Latest member
kinggameup
Back
Top Bottom