Ask Mua proxy nuôi paypal

Tuso

Junior
Reactions
6
MR
0.533
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Em thấy bài turtorial có bảo phải dùng mỗi tài khoản PP một IP. Có nên mua proxy việt trên mạng để nuôi paypal không ạ? Và mọi người có em hỏi: khi fake IP thế thì làm sao để có address chuẩn nhỉ, kiểu đường gì... chứ thành phố thì dễ rồi

Đâu có cần mỗi pp 1 ip, chỉ cần mỗi pp 1 máy, khi log thì dùng ip khác các con cũ là dc. Nhớ là khác nhau
Vụ address thì ko cần điền chi tiết, điền xã huyện tỉnh là ok

Last edited:
chuẩn giấy tờ để sau này veri acc là dc : CMND + Hoá đơn tiện ích :))
Login acc new thì chú ý ko dc dính tới bất cứ thứ gì của acc bị limit trước đó nếu có :3 ( trình duyệt, IP )

Em thấy bài turtorial có bảo phải dùng mỗi tài khoản PP một IP. Có nên mua proxy việt trên mạng để nuôi paypal không ạ? Và mọi người có em hỏi: khi fake IP thế thì làm sao để có address chuẩn nhỉ, kiểu đường gì... chứ thành phố thì dễ rồi
https://proxygame.vn/ bạn ghé site này tham khảo nhé có ưu đãi 10% cho khách hàng mới nữa

Mỗi PP 1 IP là cách tốt nhất có thể làm để sử dụng ổn định, tránh được " chúng tôi không thể xác minh nó là bạn ", cố vài phát rồi limit.
Còn mấy bạn trên nói đúng đấy, nó ko nhất thiết.

Hiện mình dùng 20 proxy cho 20 con PP nè ( ko dùng ẩn danh ), limit chết bỏ chứ ko bị kiểu này bao giờ

Hơn nữa khi IP ko ổn định mà check out liên tục trong thời gian ngắn, có thể xẩy ra auto chargeback ( trên phone )

mỗi acc 1 máy là okey b ơi.

Mỗi PP 1 IP là cách tốt nhất có thể làm để sử dụng ổn định, tránh được " chúng tôi không thể xác minh nó là bạn ", cố vài phát rồi limit.
Còn mấy bạn trên nói đúng đấy, nó ko nhất thiết.

Hiện mình dùng 20 proxy cho 20 con PP nè ( ko dùng ẩn danh ), limit chết bỏ chứ ko bị kiểu này bao giờ

Hơn nữa khi IP ko ổn định mà check out liên tục trong thời gian ngắn, có thể xẩy ra auto chargeback ( trên phone )
Dính lỗi sory này có cách nào lấy lại acc đc không bác?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,484
169,811
Latest member
nyaumeo

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom