Waiting for Answer Mua PM trên Santienao.com và vẫn chưa nhận được PM

BoizPM

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Em có mua PM trên santienao.com, đã thanh toán đầy đủ và website hiện thông báo Đã nhận được thanh toán trên Vietcombank. Đang chuyển PM cho bạn ...
e
m đợi mãi chả thấy PM về ví nên gửi tin nhắn cho sp và sp rep lại là "bạn đợi mình báo kĩ thuật check lại gd"
đã gần 1 tiếng kể từ lúc gd và e vẫn chưa nhận đc pm, ib lại sp thì không thấy rep :((

Tức là web chưa có PM đó thớt khi nào có sẽ chuyển cho thớt, mà khi mua bạn nên check xem web còn PM k hãy mua nhé, chứ k thì đợi thôi không sao cả

đợi đi bạn. sàn này uy tính ko có scam đâu. @santienao

Lại là một tài khoản mới, mình nghĩ forum nên ngưng ko cho tạo post trong topic này với các tài khoản mới, sao bạn ko dùng tài khoản cũ. Bạn có thể cung cấp mình mã đơn hàng hoặc số U của bạn để mình chắc chắn đơn hàng của bạn?

Để bên mình có thể xử lý trường hợp của bạn nhanh nhất, bạn vui lòng xác minh tài khoản của bạn. Bên mình vẫn luôn phản hồi cho bạn tức thì trên web và vì thế mình cũng ko thấy lý do gì để bạn phải tạo topic trên này.

Last edited:
Xác minh tài khoản hoặc cung cấp cho bên mình số điện thoại của người gửi tiền đi bạn hoặc dùng nick cũ của bạn report để bên mình thấy bạn có tí uy tín, việc bạn làm càng thấy có nhiều dấu hiệu.

Last edited:
Nói chung là bên santienao giao dịch cũng nhiều khi lỗi, tuy nhiên mọi việc đều được giải quyết.
Report mà bạn không cung cấp bằng chứng thì ai mà tin được.

nhìu bài viết kiểu này dẫn đến nhàm quá
mà lại toàn nick mới đi repost, haizzzz

Không có cái hình để làm bằng chứng. rp kiểu gì thế?

Lại là một tài khoản mới, mình nghĩ forum nên ngưng ko cho tạo post trong topic này với các tài khoản mới, sao bạn ko dùng tài khoản cũ. Bạn có thể cung cấp mình mã đơn hàng hoặc số U của bạn để mình chắc chắn đơn hàng của bạn?

Để bên mình có thể xử lý trường hợp của bạn nhanh nhất, bạn vui lòng xác minh tài khoản của bạn. Bên mình vẫn luôn phản hồi cho bạn tức thì trên web và vì thế mình cũng ko thấy lý do gì để bạn phải tạo topic trên này.
TÀI KHOẢN MỚI ý ông ở đây là gì ? Ông đang ngầm ý nói "bọn newbie này phiền phức" và cái uy tín của ông ĐỦ rồi đó à :) Ông làm ăn chậm thì cũng phải trả lời cho khách biết tình hình chứ đừng vì từ BẬN mà không rep. Nó report thì do ông không phản hồi kịp thời thôi

Last edited:
TÀI KHOẢN MỚI ý ông ở đây là gì ? Ông đang ngầm ý nói "bọn newbie này phiền phức" và cái uy tín của ông ĐỦ rồi đó à :) Ông làm ăn chậm thì cũng phải trả lời cho khách biết tình hình chứ đừng vì 2 từ BẬN mà không rep. Nó report thì do ông không phản hồi kịp thời thôi
Con ông trời mà bạn! chắc cũng thuộc dạng COCC đây

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,352
170,471
Latest member
0981836135

Most viewed of week

Most viewed of week

Back