Mua domain $0.98 ở Namecheap chỉ có hiệu lực ngày hôm nay !

vừa reg xong 1 em

cái j cũng new hết nhé

twitter cũng new anh em vào reg thoải mái. paypal chưa veri fang đc hết nhé

Mình reg lần 2 cùng 1 paypal thì nó báo lỗi coupon đã sử dụng nhưng nó vẫn trừ tiền paypal là thế nào các bạn nhỉ :binhsua10:

"Your account is not be eligible to use this coupon as a similar coupon may have already been used on another account of yours. "

sắp tới mình cần mua 1 lượng domain lớn (nói chung là mua dài dài), ai bán giá rẻ (nhưng cũng fải live dùm mình) thì inbox nhé ;)

Mình reg lần 2 cùng 1 paypal thì nó báo lỗi coupon đã sử dụng nhưng nó vẫn trừ tiền paypal là thế nào các bạn nhỉ :binhsua10:

"Your account is not be eligible to use this coupon as a similar coupon may have already been used on another account of yours. "

cảnh báo
mình mới giúp zaizaizai219 (6/4/2013 5:13:10 PM)

mình dùng paypal hồi sáng mua, mua giúp bạn....
nó vẫn trừ 1.16$ mà không mua đc domain
mất tiền oan
ai muốn giúp người,,,,đọc kĩ nhé

Last edited by a moderator:
cảnh báo

mất tiền oan

Lúc nó báo lỗi không đăng ký được thêm , thì back lại là nó trả lại tiền vào paypal đó cậu :binhsua11:

paypal unveri vẫn mua được nha các bác. Ai chưa có paypal thì tạo một acc rồi ex paypal vào acc là đăng ký được. Mình vừa đăng ký được 1 em :binhsua79:

Ex Paypal ở trang nào vậy bạn :binhsua75:

cảnh báo

mất tiền oan

bạn mua có lấy mail và tài khoản namecheap khác ko vậy

Thanks for share, mình mua đc rồi, thử mua 2 domain thì nó vẫn trừ tiền trong credit card, nhưng trong manager domain thì chỉ có 1 domain, contact với nó thì nó bảo là mỗi acc chỉ reg đc 1 domain với coupon đó thôi và sẽ refund tiền trong credit card trong vòng 24h :d

cảm ơn chủ thớt, mình vừa xúc 1 con xong :)

---------------------------
ko thấy nút thank đâu cả, hixx

Thanks for share, mình mua đc rồi, thử mua 2 domain thì nó vẫn trừ tiền trong credit card, nhưng trong manager domain thì chỉ có 1 domain, contact với nó thì nó bảo là mỗi acc chỉ reg đc 1 domain với coupon đó thôi và sẽ refund tiền trong credit card trong vòng 24h :d

mình mới mua 2 cái có sao đâu, có cả 2 trong manager luôn

Sau khi direct .blogspot.com sang tên miền mới thì sau mấy tiếng nó mới hoạt động các bạn nhỉ ? Mình vừa add và vào bằng domain mới thì vẫn chưa thấy hiện blog :binhsua74:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,516
170,618
Latest member
Nguyenlong92

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom