Mua bán WTF - Tiền mất tật mang

Status
Not open for further replies.
những người ôm WTF họ đều hiểu được nguy cơ. giống như những người họ đi đánh lô họ đều đã xác định ăn thua rồi ấy. chẳng nhẽ bác cảnh báo mọi người đừng lô đề nữa à :)
Đúng goy . Hạn chế được phần nào thiệt hại của mmo việt cũng là 1 phần trong chiến dịch chống scam của các mod nói chung và mmo nói riêng !:D

Nó kiểu univest ngày xưa thôi, còn ẩn sau nó là kiểu thằng sau trả thằng trước hay nó cho vay thì chúa và nó mới biết
Ôm tiền ng chơi các nơi khác trả cho ng Nga thôi... thằng admin này chẳng làm gì ^_^

Nếu mục đích để hỏi thỳ k đc post vào Box này thì phải

Có gan làm giàu lo gì, cần mua 1k wtf rate 20 ai pán pm

Nó pay ầm ầm ra đã scam đâu mà cảnh bào haizzz

Cảnh báo không đúng bản chất vấn đề!

Đề nghị bạn t-mod xem lại ngôn ngữ, không có . , mà toàn !. ! có thể dùng mục đích để nhấn mạnh câu bạn nói, nhưng hình như câu nào bạn cũng muốn nhấn mạnh thì phải :D
thánh bắt lỗi chính tả :D

Bạn bảo bạn chưa biết gì WTF, mà bạn lại để cái tiêu đề "Tiền mất tật mang". Dễ gây hiểu lầm và làm anh em hoang mang, bạn cảnh báo là tốt, nhưng nên sửa lại tiêu đề !

nói ko phải khen nhé, cảnh báo ae thằng lập topic này trước sau gì cũng SCAM, còn tại sao thì cứ đào mấy topic trong box ra xem nhé các bác :D

P/S: ko hiểu 4rum dạo này làm sao lại accept cho hạng này làm TMOD trong khi rule còn chưa học thuộc.

Last edited:
T-MOD: bạn ko nên lập TOPIC mang tính chất HẠ UY TÍN WTF! Đã có rất nhiều người kiếm được tiền từ nó! NÊn nó ko gọi là Scam! :)
Zippcoin là SCAM nhưng Stellar thì ko! Bằng chứng là các mem trên mmo đã kiếm được nhiều từ Stellar, nhưng Zip thì chưa bao giờ!
Tuy mình ko hiểu biết gì về WTF, nhưng qua 1 số topic về WTF thì mình biết là WTF ko phải SCAM!
Topic này nên nằm trong Box Chat chứ ko phải ở đây!

nói ko phải khen nhé, cảnh báo ae thằng lập topic này trước sau gì cũng SCAM, còn tại sao thì cứ đào mấy topic trong box ra xem nhé các bác :D

P/S: ko hiểu 4rum dạo này làm sao lại accept cho hạng này làm TMOD trong khi rule còn chưa học thuộc.
Chào bạn . Bạn có lý do gì nói mình scam không ? Còn với lập luận không có tính xây dựng này của bạn thì không biết mình phải xử trí thế nào nhỉ ?:rolleyes:

Chào bạn . Bạn có lý do gì nói mình scam không ? Còn với lập luận không có tính xây dựng này của bạn thì không biết mình phải xử trí thế nào nhỉ ?:rolleyes:

mình chỉ cảnh báo chứ mình ko report :D mình cũng thấy nghi ngờ, mình cũng có quyền cảnh báo giống bác thôi :D
thế bác có lý do gì để lập topic này cảnh báo ko ???

- khi vào web còn chưa vào
- chơi còn chưa chơi
- các forum lớn vẫn còn proof

T-MOD: bạn ko nên lập TOPIC mang tính chất HẠ UY TÍN WTF! Đã có rất nhiều người kiếm được tiền từ nó! NÊn nó ko gọi là Scam! :)
Zippcoin là SCAM nhưng Stellar thì ko! Bằng chứng là các mem trên mmo đã kiếm được nhiều từ Stellar, nhưng Zip thì chưa bao giờ!
Tuy mình ko hiểu biết gì về WTF, nhưng qua 1 số topic về WTF thì mình biết là WTF ko phải SCAM!
Topic này nên nằm trong Box Chat chứ ko phải ở đây!
Xin lỗi cho mình nói thẳng . Mod @vgroupbosskiet . Mấy ngày hôm nay mình thấy khá nhiều topic lập ra bán WTF
WTF là gì ? tiền ảo - lưu hành nội bộ website? - bán phá giá ? Vậy thực chất nó có giá trị gì ?
Bạn và tôi đều nhận thấy giá trị của nó giảm dần đúng không ? Nên tôi lập topic waning này hoàn toàn công khai và không hề hạ thấp uy tín WTF
Chỉ để mọi người cảnh giác không mất tiền khi WTF là thứ gì không ai biết và giá trị của nó hoàn toàn chưa được khẳng định .

mình chỉ cảnh báo chứ mình ko report :D mình cũng thấy nghi ngờ, mình cũng có quyền cảnh báo giống bác thôi :D
thế bác có lý do gì để lập topic này cảnh báo ko ???

- khi vào web còn chưa vào
- chơi còn chưa chơi
- các forum lớn vẫn còn proof
Cảnh báo thì mời bạn lập hẳn 1 topic kèm repost có proff đàng hoàng nhé ! Nếu không mình buộc phải đưa bạn ra đảo vài ngày để tĩnh tâm với kiểu ăn nói này đấy ạ !
Thân

Nói tóm lại trang này là dạng trang "cho vay nặng lãi"
Tại sao rate lại giảm, vì có nhiêu topic lập ra để chém gió, hạ rate để thu zô

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,418
169,764
Latest member