Mua bán tài khoản 2captcha

Nonename

Newbie
Reactions
0
MR
0.129
Em có bán acc 2captcha đã làm được 43194 captcha và có 14$ trong tài khoản. Do bận nên em không làm nữa, muốn bán cho bác nào thật sự muốn làm vì tài khoản càng gõ nhiều captcha mức độ ưu tiên càng cao!
Thân gửi các bác muốn làm thì ib em ạ!!

Giá sao bạn nhỉ

Mật khẩu + F2A. Ăn quả chuối lừa.. !

Kèo làm ăn không ổn.

Thứ nhất: 14$ sao không tự rút về- lại đem đi bán..? chẳng lẻ đi bán 10$ ?? .. hay là bán 20$??

Thứ 2: Mức độ ưu tiên- không là cái đinh gì cả. Ngồi gãy cả lưng, thiếu CAPTCHA là chuyện thường!!

Thứ 3: Dù có mật khẩu- không có F2A thì vẫn chết :rolleyes::rolleyes::rolleyes:. Mà có PASS+ F2A chả đứa nào ngu mà đưa trước- đưa trước --> tiền bốc hơi!!

Tự các bạn phân tích!!

Last edited:
Mật khẩu + F2A. Ăn quả chuối lừa.. !

Kèo làm ăn không ổn.

Thứ nhất: 14$ sao không tự rút về- lại đem đi bán..? chẳng lẻ đi bán 10$ ?? .. hay là bán 20$??

Thứ 2: Mức độ ưu tiên- không là cái đinh gì cả. Ngồi gãy cả lưng, thiếu CAPTCHA là chuyện thường!!

Thứ 3: Dù có mật khẩu- không có F2A thì vẫn chết :rolleyes::rolleyes::rolleyes:. Mà có PASS+ F2A chả đứa nào ngu mà đưa trước- đưa trước --> tiền bốc hơi!!

Tự các bạn phân tích!!
Ồ vậy là scam à bác

Em có bán acc 2captcha đã làm được 43194 captcha và có 14$ trong tài khoản. Do bận nên em không làm nữa, muốn bán cho bác nào thật sự muốn làm vì tài khoản càng gõ nhiều captcha mức độ ưu tiên càng cao!
Thân gửi các bác muốn làm thì ib em ạ!!View attachment 182644
thằng này paid PM được mà, rút về pm xong bán pm tự động là xong kèo. Bán account làm gì bác?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,447
169,788
Latest member
789club789app

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom