mua bán Skirll có bị limit ?

ethbuynow

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
mình lập tài khoản skirll và đổi các tiền tệ khác qua exchange lấy krill và rút từ kill về ngân hàng ÚSD thì có bị limit hay khóa tài khoản skrill gì không . cảm ơn

hóng, cùng câu hỏi. K biết tài khoản personal đã verify đầy đủ hết có bị giới hạn khi nhận/chuyển số lượng lớn hay k, hay phải bắtbuộc upgrade lên business?

mình lập tài khoản skirll và đổi các tiền tệ khác qua exchange lấy krill và rút từ kill về ngân hàng ÚSD thì có bị limit hay khóa tài khoản skrill gì không . cảm ơn

hóng, cùng câu hỏi. K biết tài khoản personal đã verify đầy đủ hết có bị giới hạn khi nhận/chuyển số lượng lớn hay k, hay phải bắtbuộc upgrade lên business?
Chả bị j cả, cái chủ yếu là coi chừng mua phải tiền bẩn, và một điều nữa là rút tiền về bank Việt Nam bị phí ngân hàng trung gian immiterbank fee gì đó khá mất dạy

Trừ tiền bẩn thôi còn không thì thoải mái, với lại fee khá chat nữa

phí về bank đã lên 40$ khá chát, tốt nhất bán cho ex trên forum nhanh gọn.

Chả bị j cả, cái chủ yếu là coi chừng mua phải tiền bẩn, và một điều nữa là rút tiền về bank Việt Nam bị phí ngân hàng trung gian immiterbank fee gì đó khá mất dạy

phí về bank đã lên 40$ khá chát, tốt nhất bán cho ex trên forum nhanh gọn.

Phải nói là cực kì mất dạy. Xưa giờ từ năm 2007 đến giờ em chuyển $1000 về mất $8 thôi. Tháng trước chuyển có $290 mất hơn $30, tính ra hơn 10%. Em cạch thằng này luôn rồi.

và chát thêm 1 cái là gd qua ex phí là cao nhất trong các loại ví điện tử, mua thì 23 mà bán chỉ được 21.5.

và chát thêm 1 cái là gd qua ex phí là cao nhất trong các loại ví điện tử, mua thì 23 mà bán chỉ được 21.5.
Xưa thích toàn dùng thèn Skrill này. Giờ thấy phí như núi cao vậy nản ghê!!!

Phải nói là cực kì mất dạy. Xưa giờ từ năm 2007 đến giờ em chuyển $1000 về mất $8 thôi. Tháng trước chuyển có $290 mất hơn $30, tính ra hơn 10%. Em cạch thằng này luôn rồi.
Đúng rồi trước rút Skrill rẻ lắm, dạo gần đây phí rút Skrill tăng thì nguyên nhân chính là do phía NH VietNam tận thu; chứ Skrill tăng phí rút tiền k bao nhiêu

Thật ra Skrill làm thế vì họ được Neteller mua lại, giờ 2 thằng cùng mẹ, 1 thằng thấy nó tài giỏi hơn cả thằng kia thì quái gì phải bán dịch vụ rẻ nữa. Nó tăng vừa đủ thua thằng kia thôi, chứ giờ chat quá.

:D rút làm gì mất phí , sài skrill thì chuyện bị lock tài khoản là bình thường thậm chí lock dây chuyền một loạt tài khoản sent tiền cho nhau do nguồn tiền

Trừ tiền bẩn thôi còn không thì thoải mái, với lại fee khá chat nữa

Bro cho hỏi thằng này có chế độ dispute như paypal ko? đang tính mua ít nhỏ lẻ mà chưa tìm hiểu dc gì nhiều hihi!

Bro cho hỏi thằng này có chế độ dispute như paypal ko? đang tính mua ít nhỏ lẻ mà chưa tìm hiểu dc gì nhiều hihi!

Không bị dispute như paypal nhé cậu

không bị limit nếu đã ver id,nhưng cần cẩn thận nguồn tiền nha bác

Xác nhận với bác hoàn toàn đúng. Em mất hơn 10%.

Up lên Vip thì fee có là bao đâu . Cơ mà rút về bank thì fee cao , với cả đa số dùng Skrill cho việc betting , with về banks nhiều đôi khi lại có vấn đề :D

mình bán skrill cho người ta thì tài khoản mình có khi nào bi lock không mấy anh ??? em mới tìm hiểu về skrill

mình bán skrill cho người ta thì tài khoản mình có khi nào bi lock không mấy anh ??? em mới tìm hiểu về skrill
Có bạn nhé. Nếu tk bạn thường xuyên giao dịch số lượng nhiều và liên tục

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,207
170,356
Latest member
Doumans
Back
Top Bottom