Ask Mua bán phần mềm nước ngoài, thì nên chọn loại hình chuyển tiền nào?

mmovn85

Senior
Verified
Reactions
365
MR
0.102
Insuree Balance
0
Chào các bạn,

Đã lâu lắm rồi mình không tham gia vào MMO, chỉ có bán một số phần mềm chuyên ngành in ấn . Và cái khó của mình hiện tại là không biết nên sử dụng ngân hàng nào cho việc mua bán phần mềm một cách nhanh chóng và hiệu quả . Mình gửi bạn một số thông tin cơ bản của mình như sau ?

1. Phần mềm Crack (Mình thuê người khác Crack) rồi mình đem bán lại , kèm mình sử dụng .
2. Bán khắp nơi trên thế giới, gần đây nhất là "Palestine" .
3. Mình vừa bán, vừa hướng dẫn người đó sử dụng phần mềm .

Vậy có loại hình nào, ngoại trừ Paypal và Bitcoin vì minh đang xài, Paypal thì sợ bị khóa, còn Bitcoin thì ít ai xài, khó đăng ký quá . Cám ơn các bạn !

PM , USDT, WMZ, Payeer, ... nhiều mà ta

Upvote 0
PM , USDT, WMZ, Payeer, ... nhiều mà ta
Cái loại nào, mà dễ dàng chuyển tiền đi không bạn? Ví dụ họ có thể chuyển tiền từ Visa đó bạn ! Vì quá lâu mình không làm MMO, nên toàn sử dụng cách tuyền thống thôi !

Upvote 0
Cái loại nào, mà dễ dàng chuyển tiền đi không bạn? Ví dụ họ có thể chuyển tiền từ Visa đó bạn ! Vì quá lâu mình không làm MMO, nên toàn sử dụng cách tuyền thống thôi !
Visa thì mình ko rành, nhưng đa số các loại mình kể trên đều có visa. Bạn tìm hiểu sâu thêm xem sao nha. Cũng hi vọng có cao nhân giải đáp cho bạn , đỡ phải tự tìm hiểu.

Upvote 0
Visa thì mình ko rành, nhưng đa số các loại mình kể trên đều có visa. Bạn tìm hiểu sâu thêm xem sao nha. Cũng hi vọng có cao nhân giải đáp cho bạn , đỡ phải tự tìm hiểu.
Giờ mà tự tìm hiểu, thì hơi tốn thời gian, với trên này có sẵn các chuyên gia, mình lên học hỏi cũng tốt hơn !

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,340
170,463
Latest member
congnghevangnet

Most viewed of week

Most viewed of week

Back