Waiting for Answer Closed !

Status
Not open for further replies.
Quá nhiều topic than phiền về mấy vụ bán gift AMZ mà mấy ông MOD ko dẹp hết mấy cha seller đi nhỉ ? Mình thấy cứ còn bán gift AMZ là sẽ có những topic này mọc lên :))) . Giá mà quá rẻ thì thường hàng rửa tiền thôi chứ sạch sẽ gì mà cứ cho bán thế này . Còn nếu muốn bán thì làm hẳn 1 topic nhận checkout luôn AMZ , để ng mua khỏi phải mất tiền oan thế này. Nhiều khi đọc mấy cái rule của mấy ông sell gift AMZ mà thấy buồn cười, tao thích tao bán, mày ngu mày mua thì mày chịu :)) .. ĐM hài :))

mình nghĩ chắc do gift bẩn thôi, chứ như lời chủ thớt nói mới nạp lần 1 mà ăn gậy thì.......

Mình đảm bảo gift nào cũng có thể die nhé. gift offer cũng không ngoại lệ. Giờ k ai bảo hành die ác AMZ cả

Có đống gift sạch cả proof luôn mà cũng chả dám bán đây. Giá thì thấp mà ai cũng kêu gift sạch gift bẩn cũng die acc. Khó hiểu nhỉ, chỉ biết kiếm gift chả biết gì về AMZ. :popo_angry:

Mình đảm bảo gift nào cũng có thể die nhé. gift offer cũng không ngoại lệ. Giờ k ai bảo hành die ác AMZ cả
đi đơn bằng visa chính chủ còn rụng nữa là dăm ba cái giftcard. hix

Thẻ chính chủ accout chính chủ đi đơn AMZ còn sấp mặt lol nói j đến mấy cái gift này , gift sạch hay bẩn cũng rụng hết , AMZ nó ko có khái niệm sạch bẩn , boot nó quét dính là die , support chúng nó tốn công vì nó làm ra con boot thì auto đúng ko có sai , với bọn nó là thế , còn vấn đề mua gift thì add bland xong là xong , die acc thì chuyện cơm bữa ,chơi với gift thì phải chịu phải xác định thôi , nếu ai mà cũng order ngon lành thì các dịch vụ checkout họ sống bằng niềm tin , kinh nghiệm mồ hôi máu và nước mắt , quan trọng nhất vẫn là tiền mất nhiều mới ko bị die

Mấy bố bán gift AMZ đầu AQ toàn kêu gift offer bẩn. Hài thật

Sau nhiều ngày đòi AMZ làm rõ thì thằng AMZ không giải thích lý do. Nó nói lần sau sẽ đòi bằng chứng cái bill mua gift từ Amazon, hiện tại nó trả balance. Coi như cũng không (chính thức) mất tiền nên giờ cứ để đó, tài khoản thì cũng chả rút được. Thử mua = visa thì vẫn ped. Mod close topic này hộ mình với :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,229
170,372
Latest member
0388811472
Back
Top Bottom