Help Mua altcoin ở đâu vậy các bạn ?

Mình thì gửi support 10 ngày rồi
mình cũng đang có vấn đê cần support liên quan đến send usdt chưa về ví. Thế này thì chết rồi

mình cũng đang có vấn đê cần support liên quan đến send usdt chưa về ví. Thế này thì chết rồi

USDT các sàn sẽ bảo trì ví để cập nhật core cho omni bản mới nhất khắc phục hậu quả vụ hacked 30M usdt ngày hôm qua nên khả năng có support cũng không giải quyết được. nếu bác dính vụ úsdt thì chờ nó vậy. Polo disable nạp rút usdt lâu rồi mà

USDT các sàn sẽ bảo trì ví để cập nhật core cho omni bản mới nhất khắc phục hậu quả vụ hacked 30M usdt ngày hôm qua nên khả năng có support cũng không giải quyết được. nếu bác dính vụ úsdt thì chờ nó vậy. Polo disable nạp rút usdt lâu rồi mà
của bạn là sàn gì

của bạn là sàn gì
mình ở Polo, đang bảo trì, sàn nào thì cũng sẽ phải bảo trì ví để update core mới của OMNI update thôi bác.

mình ở Polo, đang bảo trì, sàn nào thì cũng sẽ phải bảo trì ví để update core mới của OMNI update thôi bác.
ừm mình support bên bittrex mà! còn chưa thấy trả lời

ừm mình support bên bittrex mà! còn chưa thấy trả lời
Ý bạn ấy là đang bị rắc rối chung về USDT
nên chậm chung :)
Hiện tại mình ko dám đụng vô USDT. Chờ giải quyết xong đã. Nhờ mua mà nguồn của nó dính cái hack kia thì :confused:
Người bán cho mình cũng mua ở ai đó, nhiều lúc họ cũng ko biết :D:D:D

Ý bạn ấy là đang bị rắc rối chung về USDT
nên chậm chung :)
Hiện tại mình ko dám đụng vô USDT. Chờ giải quyết xong đã. Nhờ mua mà nguồn của nó dính cái hack kia thì :confused:
Người bán cho mình cũng mua ở ai đó, nhiều lúc họ cũng ko biết :D:D:D
mình send cho khách mà khách chưa nhận được usdt đây này 2 ngày rồi! check cũng không có trên hệ thống blockchain

vãi bạn gửi ticket à ?
Đúng rồi cậu. Mình gửi 10 ngày rồi chưa thấy trả lời. Lên mạng vào trang bitcointalk thấy có đứa 2 tháng chưa thấy trả lời :D

Hiện tại, mình có tiền tại PM và VCB và mình các muốn mua các altcoin sau đây: ETH,NEO, ETC, LTC. Vậy mua ở đâu bây giờ mà giá cả phải chăng và an toàn vậy các bạn ? Hay phải mua USDT rồi lên poloniex mua các coin khác ?

Cảm ơn các bạn !:)
bác ở trên trời mới xuống àh, nước nào mới vào vậy mua allcoin thì lên sàn mà mua srearch gôogle thì nó ra các sàn mà mình muốn mua : wex.nz, poloniex.com, bittrex.com 3 sàn uy tín nhất nhé !

mình send cho khách mà khách chưa nhận được usdt đây này 2 ngày rồi! check cũng không có trên hệ thống blockchain
Nó có trả mã ra chưa cậu

bên polo đang ko cho nạp rút USDT hả bác, bitrex vẫn ok mà

Đúng rồi cậu. Mình gửi 10 ngày rồi chưa thấy trả lời. Lên mạng vào trang bitcointalk thấy có đứa 2 tháng chưa thấy trả lời :D
Bạn gửi ticket cho sàn nào bittrex hay polo

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,325
170,452
Latest member
kimngocabigail

Most viewed of week

Most viewed of week

Back