SCAM Mua Acc net bị Scam

Status
Not open for further replies.
thế vụ này người bị hại vẫn ngồi nhìn người hại thành người bị hại sao ? ko thấy mod giải quyết dứt điểm nhỉ ?

Đã đọc qua và có thể tổng kết như sau:
-Người mua: không tìm hiểu rõ thông tin cần và đủ để thực hiện giao dịch của sản phẩm , cho lên tự tạo rủi do cho giao dịch của chính mình.
-Người bán: phải có trách nhiệm với sản phẩm mình bán, nếu sản phẩm mình bán có lỗi mà ko phải do người mua gây lên thì phải có hành động giải quyết. Ở đây người bán là người tiếp tay cho việc bán tài khoản hack đồng nghĩa với việc người bán là scam .Không cần biết bạn lấy từ ai đến từ đâu chỉ cần biết tôi giao dịch với bạn.
Vì vậy có thể nói người mua mất tiền là cái chắc ,còn người bán theo đúng luật thì phải gắn cho cái tội scam vì cái cách giải quyết theo kiểu chờ đến mùa quýt năm sau thế kia thì xác định cmnr:D.

Vụ này chủ thớt hiền quá, bỏ 200$ mua cái acc net dỏm rồi giờ phải chờ theo một lời hứa chả biết khi nào thực hiện :confused:
Cũng nên tạo điều kiện cho cậu đó khắc phục. Nhưng cậu cũng nói đúng khi cái thời gian là chưa xác định. @NhoxBj vào cho xin cái thời gian cụ thể. Làm không được thì trả lại tiền để không bị tiếng là scam và lấy lại đc tiền pp cậu mua.

Bạn @NhoxBj vào giải quyết dùm, chậm nhất là ngày mai 16-04-2015. Tới 17-04-2015 không có câu trả lời thì nhờ Mob vào xử lý dùm

Mob vào xử lý dùm nào

Bạn @NhoxBj vào giải quyết cùng bạn @binbin nha. Nếu sau 24h bạn không vào hỗ trợ @binbin, mình buộc phải xử bạn theo scam, banned forever

NhoxBj was last seen:Today at 7:51 AM
Nhưng không nói năng gì, scam chắc ròi, banned đi mod

scam ban cái cũng xong, nghề này vẫn còn kiếm ăn đc nhỉ, ai đưa em theo với đc ko :oops:

Đã đọc qua và có thể tổng kết như sau:
-Người mua: không tìm hiểu rõ thông tin cần và đủ để thực hiện giao dịch của sản phẩm , cho lên tự tạo rủi do cho giao dịch của chính mình.
-Người bán: phải có trách nhiệm với sản phẩm mình bán, nếu sản phẩm mình bán có lỗi mà ko phải do người mua gây lên thì phải có hành động giải quyết. Ở đây người bán là người tiếp tay cho việc bán tài khoản hack đồng nghĩa với việc người bán là scam .Không cần biết bạn lấy từ ai đến từ đâu chỉ cần biết tôi giao dịch với bạn.
Vì vậy có thể nói người mua mất tiền là cái chắc ,còn người bán theo đúng luật thì phải gắn cho cái tội scam vì cái cách giải quyết theo kiểu chờ đến mùa quýt năm sau thế kia thì xác định cmnr:D.

like mạnh bác này.

vâng thưa các bác, gắn cho e cái tội scam cũng đc thôi, vì acc reg chưa đc còn tiền thì e ko trả đc đâu, e chỉ trug gjan bán acc thôi, acc thì đã gjao bác, còn thế nào mak @hoaiconganh hay @thuydollar có cái acc đó nữa thì chuyện này e ko hiểu, e gjao acc full info và e nhận tiền, thế thôi, lúc đầu bác @binbin bảo ko fải acc new, e cũng thấy lạ nhưng bác ấy check lâu wá, e chờ cả tiếng đồng hồ chưa đc TG chuyển tiền nên ms nói bác ấy có mua hay k, nếu ko thì trả acc lại rồi hủy gjao dịch, e có ép bác ấy mua đâu, giờ acc có vấn đề tranh chấp ở đây, thằng Malay kêu acc của nó, thằng thuymoney kêu bán acc cho thằng @hoaiconganh thì e cũg chả pjk nói sao vs vụ này, tiền thì e nhận đủ nhưng e ko giữ riêg mình vì 70% số tiền chuyển cho thằng Malay thế nên nó ko reg đc acc mới cho bác @binbin thì ko fải lỗi của e hoàn toàn mak fải nói là MMO có nhìu thứ thiên biến vạn hóa, ko thể nào hoàn toàn đúng 100%, thế giới thực còn ko đúng hoàn toàn thì thế giới ảo các bác tưởng dễ dàng sao, e xjn dừng bút ở đây, còn mod thấy lỗi hoàn toàn ở e thì cứ ban e ạ, lập njck MMO vs yh khác thì làm ăn bt thôi, còn bác nào hăm dọa tìm hay tóm e thì e cũg éo sợ đâu, e ở Quy Nhơn gần trường Cao đẳng y tế Bình Định ấy, dân gốc Quy Nhơn hồi h ở đây, bác nào ở Qn thì mún gặp thế nào cũng đc, đừg chém gió trên đây chả hay ho đâu.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,366
170,490
Latest member
Mmo247h

Most viewed of week

Most viewed of week