Ask Mu9. Chơi gấp thếp bị nhân viên chăm sóc KH nhắc nhở. Có bác nào bị vậy chưa?

latuan0611

Junior
Reactions
40
MR
9.981
Phone Number
Call me! Call me!
Chả là e thường t/x trên các site game cỏ. Bữa đk Mu9 chơi ăn cũng vài trăm k VND. Rút tiền thì nhân viên gọi đến chưa cho rút, bảo đánh lại ko được gấp thếp. Hôm sau vẫn cho rút tiền, từ đó không chơi nữa. Xin hỏi các vị huynh đài có trang nào mà nhắc khách ko đc chơi gấp thếp k

site càng cỏ càng phèn thôi , có vài trăm k cũng alo thì CHỊU :)) , chụp lại lên các diễn đàn report cho bỏ TỨC ! XONG

site càng cỏ càng phèn thôi , có vài trăm k cũng alo thì CHỊU :)) , chụp lại lên các diễn đàn report cho bỏ TỨC ! XONG
Hôm sau e phải đều tay bác ah. Nó kêu là bộ phận kĩ thuật kiểm tra lịch sử a ko còn đánh gấp mới cho rút. Hôm sau rút xong e từ biệt bạn ấy luôn

Chả có CÁI nào lại đi cấm con bạc đánh gấp rút ( khát nước ) ntn hết , nhiều CÁI nó thích còn ko thấy , đây lại đi CẤM . CHỈ 1 CÂU ( PHÈN ) :D

Oxbet còn có trò bạn ăn nó vài tr nó chú ý các, trừ bet bóng đá live thì chơi tx kiểu j cũng thua. Nó đã từng cho m 15 lần thua liên tiếp :))) ở các thời điểm khác nhau

Em cũng chuyên đi săn mấy site cỏ, 50k, 100k, 130k, 160k. Mỗi site đánh lên tầm 300k là tìm cách rút. Có 2 site duy nhất em từng gặp, 130k em đánh lên 3trieu, 1 site lên 5trieu. Sau đó, em làm theo yêu cầu để rút tiền, nạp tiền đủ điều kiện rút là Ok. Nhưng 2 site này không, thấy em ăn được nhiều, nó bắt nạp lần 1, nạp lần 2, nạp lần 3, đến lúc em thua về còn 500k, nhắn tin CSKH bảo rút, nó check thấy em đang âm tiền, nó cho rút cái rẹt =)) L mẹ chúng nó. Kinh nghiệm chiến site cỏ: chỉ ăn 200 đến 300k rồi tìm cách rút theo yêu cầu của chúng nó.

cũng đúng mà thì chơi gấp thêm xong đánh k theo chỉ thị sẽ bị nhắc =)) cũng toàn các chiêu trò cả
giống vụ con Luna làm 1 lệch short từ sáng đến đêm sáng lúc vào lệnh giá 430 đên đêm còn 19 thì sàn báo lỗi lệnh đó x3000% lận vậy nó k báo cũng đúng =)))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,480
169,806
Latest member
tnmt

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom