Ask Mt4 bị lỗi no connecting

longhommo2

Senior
Reactions
182
MR
0.000
hôm wa mình tải phần mềm mt4 của fxcm về giao dịch ,nhưng tầm 10' là nó báo lỗi " no connecting" trong khi mạng vẫn bình thường , nó báo lỗi thường xuyên lun mong anh em chỉ cách fix với thank nhìu ..

Chưa gặp tình trạng này, nhưng bạn thử tháo ra và cái lại chưa? Có khi lại được...:)

Cái này là bị lỗi server thôi mà, sàn nào cũng vậy khi khối lượng giao dịch quá nhiều đặc biệt trong những thời điểm tin mạnh, các bác nhào vô quất quất thì nó bị lag server thôi, không thể trách được mặc dù các sàn nó đã tạo ra khá nhiều server real, real1, real2....nhưng nhiều quá thì cũng vậy thôi, chờ vào ít lại thì nó bình thường thôi mak, còn trường hợp nặng hơn là bị tấn công ddos , mình nhớ hồi tháng 4 hay 5 gì đó sàn Exness nó bị tấn công ddos làm mấy bác chơi trên sàn này la um xùm củ tỏi nào là vào không được, đứng hình phần mềm, cái này cũng là chuyện bình thường ở huyện của mấy bác thích phá bĩnh rồi thì các sàn nó cũng giải quyết tuốt hết, chả sao cả. Mình mới đọc một bài bên TraderViet chỉ cách làm nhanh MT4 kìa, các bác qua đó xem thử nhé, thấy cũng được

hôm wa mình tải phần mềm mt4 của fxcm về giao dịch ,nhưng tầm 10' là nó báo lỗi " no connecting" trong khi mạng vẫn bình thường , nó báo lỗi thường xuyên lun mong anh em chỉ cách fix với thank nhìu ..
Bạn kết nối internet qua proxy không?

FXCM ngộ nhỉ, mình chơi hotforex chưa thấy lỗi này bao giờ. Còn có khi lâu lâu server bảo trì thì không giao dịch đc thôi. Hôm qua Trump với Clinton debate mà thị trường không dao động nhỉ.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,601
170,706
Latest member
tinyzonetvlive
Back
Top Bottom