[Mr MMO 2014] norival1992 - Ham hố đăng kí chơi nhưng k bik gặp sự cố k haha

Status
Not open for further replies.

norival1992

Senior
Verified
Reactions
662
MR
0.014
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Họ & tên thật: Võ Tấn Phát
Ngày tháng năm sinh: 18/07/1992
Đã từng hoạt động ở thể loại nào trong giới MMO : PTU, HYIP, sell quảng cáo,....
Hiện đang làm gì ( học gì ) : đang học quản trị kinh doanh tại VATC <3
Sở thích: Xem phim, chơi war3 (dday, đừng rũ dota k bik chơi đâu :))), xem ảnh gái gú đồ,... :))
Địa chỉ : Hồ Chí Minh xi đì
Số điện thoại : 012575xxx9x
Yahoo: không show rất sợ làm phiền, mấy Miss muốn 8 thì inbox nhé, lúc nào rãnh vs mấy miss hé hé.
Gmail: [email protected]
Thành tích của bản thân, tài năng hay năng khiếu: khả năng tạo tiếng cười cực lớn :)), nói chung là vui lắm đó :)) đã từng đạt vinh quang PTU trong những năm 2011 2012, giờ đang muốn truyền lại cho vài mem :D

Hình ảnh mang đậm tính minh hoạ thôi nha, gạch đá nhận hết. Đang thiếu tiền xây nhà đây :D
Welcome tất cả mọi ng, nhất là các Miss MMO nhaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

AE nhà tớ đây <3

Đi Vũng Tàu cb về nà

Tình tứ k nè

Hình ảnh mới nhất vừa chụp bữa ngoài Nha Trang đây

ảnh cuối nhìn em gái ngon thế

Đã chung phòng lại còn 2 em nữa.
Thích thật. Ước gì mình quay lại tuổi 20 :D

Họ & tên thật: Võ Tấn Phát
Ngày tháng năm sinh: 18/07/1992
Đã từng hoạt động ở thể loại nào trong giới MMO : PTU, HYIP, sell quảng cáo,....
Hiện đang làm gì ( học gì ) : đang học quản trị kinh doanh tại VATC <3
Sở thích: Xem phim, chơi war3 (dday, đừng rũ dota k bik chơi đâu :))), xem ảnh gái gú đồ,... :))
Địa chỉ : Hồ Chí Minh xi đì
Số điện thoại : 012575xxx9x
Yahoo: không show rất sợ làm phiền, mấy Miss muốn 8 thì inbox nhé, lúc nào rãnh vs mấy miss hé hé.
Gmail: [email protected]
Thành tích của bản thân, tài năng hay năng khiếu: khả năng tạo tiếng cười cực lớn :)), nói chung là vui lắm đó :)) đã từng đạt vinh quang PTU trong những năm 2011 2012, giờ đang muốn truyền lại cho vài mem :D

Hình ảnh mang đậm tính minh hoạ thôi nha, gạch đá nhận hết. Đang thiếu tiền xây nhà đây :D
Welcome tất cả mọi ng, nhất là các Miss MMO nhaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

AE nhà tớ đây <3

Đi Vũng Tàu cb về nà

Tình tứ k nè

Hình ảnh mới nhất vừa chụp bữa ngoài Nha Trang đây

Ở vòng 1 cuộc thi, để chứng nhận hình chụp là của bạn, trong ít nhất 1 tấm hình phải có bảng ( giấy hay bảng hay bất cứ cái gì có thể viết lên đó ) ghi nick của bạn trên MMO và phải có chữ MMO4ME . Càng sáng tạo và ảnh chụp rõ nét bài dự thi càng được đánh giá cao.

em up thêm cái ảnh này nhé ,ảnh này quan trọng lắm đấy

chú ý nếu anh em không có tấm ảnh xác nhận ghi nick của anh em trên MMO và có Chữ MMO4ME thì bài dự thi sẽ không hợp lệ và không được tính là dự thi nha ,và mình khuyến khích anh em up hình lên imageshack.us hoặc sử dụng chức năng chèn ảnh trong forum để post ảnh ,vì máy của mình kỵ thằng upanh.com để nếu hình anh em có sai sót gì thì mình còn giúp anh em sửa được

Ở vòng 1 cuộc thi, để chứng nhận hình chụp là của bạn, trong ít nhất 1 tấm hình phải có bảng ( giấy hay bảng hay bất cứ cái gì có thể viết lên đó ) ghi nick của bạn trên MMO và phải có chữ MMO4ME . Càng sáng tạo và ảnh chụp rõ nét bài dự thi càng được đánh giá cao.

em up thêm cái ảnh này nhé ,ảnh này quan trọng lắm đấy

chú ý nếu anh em không có tấm ảnh xác nhận ghi nick của anh em trên MMO và có Chữ MMO4ME thì bài dự thi sẽ không hợp lệ và không được tính là dự thi nha ,và mình khuyến khích anh em up hình lên imageshack.us hoặc sử dụng chức năng chèn ảnh trong forum để post ảnh ,vì máy của mình kỵ thằng upanh.com để nếu hình anh em có sai sót gì thì mình còn giúp anh em sửa được

Ok Ok, sẽ update thêm ảnh đó sớm nhất..... Mấy nay bận nhiều việc wá :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,905
172,990
Latest member
Jonyliu

Most viewed of week