[ Mr MMO 2013 ] dangmymy " Thiên Đường Riêng Ta " :))

Status
Not open for further replies.
Nhiều đồng hương tham gia quá! Chắc tui phải ké 1 bài thui!

làm 1 cái đi bác .... càng nhiều ng thì cơ hội chiến thắng về Huế thêm nhiều =)) =))

huế nhiều nhỉ , ai đồng hương add yahoo tớ với đi , khi nào rảnh anh em offline bữa cho xôm :)):))

Like cho cảnh thiên nhiên đẹp:binhsua146:

thank bác:binhsua157: có gì ra huế e dẫn đi chơi mấy chổ thiên nhiên đó :binhsua157:

đây y/h nè [email protected] >.< vài bữa offline nhậu một bữa có gì chỉ bảo thêm lun >.< :binhsua168:

up cho mn ở huế vào like nào
:binhsua168:

chụp ngược ảnh mmo4me rồi :)) ko đúng với nội quy của event >>> loại thui :binhsua146:

chụp ngược ảnh mmo4me rồi :)) ko đúng với nội quy của event >>> loại thui :binhsua146:

hì cái ni thì em búi loại đánh chịu :binhsua17:

sở thích tra tấn dt là sao ẻm??? ;))

sở thích tra tấn dt là sao ẻm??? ;))

lúc xưa ta bé ta chơi :)) ... ns chung s40 thì hack phone tòe loe hạt de :)) ..... còn lên android cũng tập tành root vs up fw :binhsua04: tội nghiệm thằng bé khi phải thay áo liên tục vs bị xâm nhập thân thể :)) :binhsua07:

lúc xưa ta bé ta chơi :)) ... ns chung s40 thì hack phone tòe loe hạt de :)) ..... còn lên android cũng tập tành root vs up fw :binhsua04: tội nghiệm thằng bé khi phải thay áo liên tục vs bị xâm nhập thân thể :)) :binhsua07:

trùi ui, ra là zị. Thế mừ ta đây cứ tưởng ẻm có thú zui chọc dst lạ, ta cho vài số mà chọc :p:binhsua08:

huế nhiều nhỉ , ai đồng hương add yahoo tớ với đi , khi nào rảnh anh em offline bữa cho xôm :)):))

chú Quỳnh cũng thi mít tờ đê. làm 1 bem tờ Huế =))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
414,822
168,583
Latest member
xabitruong3912
Back
Top Bottom