MOZO - TOP những người nhận Token hiện tại

Status
Not open for further replies.

Shin

Administrator
Staff member
Solutions
3
Reactions
17,322
MR
49.206
Chào các bạn,

Sau 3 tuần chạy đua cùng với MOZO. Đây là bảng xếp hạng TOP 10 hiện tại. Chúc mừng các bạn với số lượng MOZO Tokens khá lớn đã được đưa ra:

Screen Shot 2018-07-11 at 3.09.15 PM.png

Theo như thống kê thì thaikhanghn đang dẫn đầu với 45,400 MOZO Tokens giá trị tương đương với $4,086. Các bạn hãy cố gắng lên nào để đạt được con số mình mong muốn trong vòng 2 tuần cuối này.

Hãy đón chờ những chương trình mới và tiếp tục làm với những chương trình đang chạy nha:
  1. Chương trình 1: Seeder huyền thoại
  2. Chương trình 2: Chuyên gia chữ kí & Avatar
  3. Chương trình 4: Coming soon

Chúc các bạn kiếm được thật nhiều tiền,
Cryptocurrecy Group

PS: Tại sao có con số ở trên:
  • Chương trình 3 mời bạn: do các bạn Invite quá nhiều tài khoản lạ khiến MOZO phải giải quyết khá nhiều vấn đề khi có Members khiếu nại trong Telegram và bên cạnh đó là không còn hoạt động nên mình buộc phải trừ 50% Tokens cho chương trình này của mỗi người. Mong các bạn thông cảm

ad ơi, xem 3 cái video của mình có dc không ạ :D

phần community discovery chưa tổng hợp à admin, sao mình làm nhiều mà ko có điểm

@Shin cho mình hỏi, mình muốn rút tiền thì phải đăng post rút tiền hay sao ? Tks

ad ơi, xem 3 cái video của mình có dc không ạ :D

Cái đó đẹp lắm. Nếu được bạn làm thêm nhiều nữa nha.

Và mình có cập nhật cho bạn vào TAB "CT:Extra" rồi. Đợi đến cuối Crowdsale rồi mình tổng kết luôn nha.

@Shin cho mình hỏi, mình muốn rút tiền thì phải đăng post rút tiền hay sao ? Tks

Bạn tham khảo cái này nha: https://mmo4me.com/threads/huong-dan-kiem-cung-mozo-3-trieu-mozo-tokens-dang-cho-cac-ban.369852/

phần community discovery chưa tổng hợp à admin, sao mình làm nhiều mà ko có điểm

cái này đã tính chương trình Community Discovery chưa nhỉ

có thêm top 20 không nhỉ

Mình có cập nhật rồi và đã có thay đổi một xíu.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,507
170,597
Latest member
tonyphan98

Most viewed of week

Most viewed of week

Back