Got Paid Motormoney - Game kiếm tiền huyền thoại

sieuga

Junior
Reactions
11
MR
0.001
Motormoney là trang đầu tư sinh lời của anh Nga ngố, click xem quảng cáo được trả tiền. Motormoney kết hợp giữa HIYP và PTC, Nguồn thu chính của Motormoney là các nhà đầu tư vào các dự án mua xe sinh lãi và các đối tác mua quảng cáo.

Số lượng quảng cáo của Motormoney rất nhiều, người click bình thường ngày cũng kiếm được 1,5 – 5 RUB, Đổi sang đô la Mỹ thì mỗi ngày kiếm được khoảng 0.08$; Ngoài ra các bạn có thể đầu tư mua các dự án xe với lãi hàng tháng từ 26% cho đến 35%.

Mình đăng ký Motormoney từ tháng 7/2017, và để đó không làm gì. Hôm qua mình vào lại thấy tiền lãi được 7RUB thì rút thử, mình thực hiện lệnh rút xong tiền về ngay trong tài khoản Payeer. Hiện tại Motormoney cho nhận thanh toán qua 3 cổng phổ biến nhất là Bitcoin, Payeer, Pefectmoney,…

Rồi bây giờ chúng ta bắt tay vào kiếm tiền nào!

I. Kiếm tiền miễn phí mỗi ngày với Motormoney

1) Click vào Đăng ký Motormoney để tạo một tài khoản,

2) Nhập thông tin đăng ký tài khoản đăng ký => Sau đó click vào Tạo một tài khoản để hoàn thành

3) Sau khi đăng ký thành công, chúng ta bắt đầu kiếm tiền. Có 3 phần giúp chúng ta kiếm tiền mỗi ngày.
Screenshot of MotorMoney - Bảng điều khiển.jpg

Phần 1: khi đăng ký xong, bạn đăng nhập vào tài khoản thì bạn sẽ được Bonus 1 con xe HuynDai Solaris mãi mãi trị giá 10RUB, sinh lãi tự động tiền 0.0034RUB/giờ => mỗi ngày kiếm được 0.0034 x24 = 0.0816 RUB

Phần 2: Nhận tiền thưởng mỗi ngày, giá trị nhận từ 0.34RUB đến 1 RUB ; Để nhận tiền thưởng bạn click vào phần biểu tượng hình hộp quà tặng, sau đó nhấn vào mục nhận thưởng.
>>Nhấp chuột vào nền màu xanh để nhận quà

Phần 3: Xem quảng cáo nhận tiền thì bạn click vào biểu tượng mũi tên chỉ lên, Mỗi ngày quảng cáo ra không phụ thuộc vào thời gian, cứ khoảng 30 phút – 3 tiếng bạn đăng nhập vào để click quảng cáo nhận tiền. Để xem quảng cáo bạn click vào dòng in đậm và chờ cho thời gian đếm ngược về 0 và các số hiện ra, số nào giống cái số có màu nhòe bên trái thì bạn click vào để xác nhận xem quảng cáo, quảng cáo có giá trị cao nhất là 0.065RUB.

Giờ chúng ta đã có tiền, chúng ta cần rút tiền hay tái đầu tư, mình sẽ nêu ý nghĩa từng phần sau

Phần số 1: Là tiền thưởng được cộng lũy kế mỗi ngày khi chúng ta nhận thưởng, tiền này dùng để tái đầu tư mua xe sinh lãi.
Phần số 2: Tiền chúng ta rút về tài khoản ngân hàng trực tuyến Payeer, Pefectmoney,…
Phần số 3: Tiền này dùng để quảng cáo trên trang Motormoney
Screenshot of MotorMoney - Bảng điều khiển.jpg

Để rút tiền về tài khoản ngân hàng, bạn đăng ký một tài khoản trên trang Payeer. Sau đó lấy số tài khoản Payeer số P12xxxx899 , để rút tiền. Để thêm tài khoản Payeer vào Motormoney bạn click vào phần Tài khoản của tôi có biểu tưởng avatar -> sau đó click Cài đặt tài khoản rồi nhập số tài khoản Payeer vào và lưu lại.

Rút tiền: Bạn click vào phần có dấu trừ “- Đặt hàng thanh toán”, chọn ngân hàng cần rút và nhập số tiền cần rút. Xong click Đặt hàng thanh toán là tiền về luôn nhé!

Phần có biểu thượng dấu cộng “+ Thêm số dư” dùng để nạp tiền vào mua xe sinh lãi, có rất nhiều dự án xem từ 10RUB cho đến 50,000RUB nhé!
Để chuyển tiền từ tài khoản rút vào tài khoản đầu tư, bạn click vào biểu tượng làm mới và thực hiện lệnh chuyền tiền.

Ok! Mình đã hướng dẫn xong các bạn kiếm tiền mỗi ngày và rút ngay với Motormoney, Mình thích các anh Nga ngố vì độ uy tín và độ lì cao. Chứ các anh mỹ với châu âu toàn scam…khổ công lắm anh em ạ!
Chúc anh em cố gắng kiếm được 1,000,000RUB = 17,000$ nhé!
Link đăng ký ủng hộ mình tại đây các bạn nhé!
Dưới đây là proof của mình:
Screenshot of Payment Received - quan1607@gmail.com - Gmail.jpg

Link đăng ký tham gia:
https://motormoney.org/?u=quan1607
Link non ref: https://motormoney.org

chấm

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,431
169,777