một vài vấn đề về rút tiền

namisthefirst

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
1.mọi ngừoi cho em hỏi về cái trang này :cashdelight.com . Em dùng tool thấy nó đc tầm 500 mà bh chả biết rút như thế nào cashdelight.PNG
2.tk của em ở intbux là tk priemium : mọi người tư vấn cho em nên làm gì ạ vì nó cũng gần hết hạn rồi
3. site onlineincomebux.com có min pay là 0$ . sao khi em yêu cầu rút nó lại như thé này :onlinecomebux.PNG

4. mọi người ai dùng Auto PTCtool 1.69 cho em hỏi cách khắc phục lỗi can't get access url cái :binhsua15:

5. mọi người có tool auto nào ngon lại dễ dùng không tư vấn cho em , mất phí cũng được miễn là hợp lý :D
em là newbie có gì mn thông cảm . cám ơn mn :D

1+2+3. 80% SCAM
4. Không dùng nên không hổ trợ bạn được.
5. Mình tin dùng ALL1TOOL - bác này phong cách làm việc chuyên nghiệp, hổ trợ nhiệt tình, topic của bác ấy mọi người cùng nhau hỗ trợ rất tốt. (Mình cũng đã dùng bản này)
P/S: Phí All1Tool là $1,5 1 tháng và đang có chương trình dùng miễn phí đến cuối tháng này.

Nếu thông tin mình bổ ích bạn đừng tiếc chi 1 cái tks :D

Last edited by a moderator:
Upvote 0
cảm ơn nhưng mình chả biết nút tks ở đâu hết :D . Thế hóa ra là toàn trang scam hả :((. bao nhiêu công h lại scam .
cái all1tool mình cũng được dùng thử nhưng ko biết dùng thế nào . Mình update thì bị has stopped còn bản chưa update dùng bt . hướng dẫn qua mình cách dùng với :D

Upvote 0
bác này chơi có 4 site thui àh, mún chiến ptc free thì phải chơi khoảng 150-300 site thì mới mog kiếm dc tiền bác ơi, mình 300 site nhưg do buxhost ko cho VN chiến nưa nên h còn có 200 site, 1 tháng khoảng 10-15$ đó bác, nếu mún chơi ptc thì phải bỏ công ra nhìu lắm

Upvote 0
ạc . tôi cũng chơi tầm 150 site chứ bộ . Nhưng dùng vài ngày thấy vấn đề nên hỏi mọi người mấy cái site tiêu biểu này thui . Mà bác có list site 300 trang thì gửi tui với :D

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,930
173,009
Latest member
kientruc0

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week