Ask Một số vấn đề về thanh toán GA, mong mọi người giúp.

kukhanh

Senior
Reactions
254
MR
0.000
Như title, Mình chơi GA cũng một thời gian rồi với Youtube. Thời gian gần đây, do GA die liên tục nên mình chơi nhiều GA, lỡ die con này thì còn con khác. :D. Nên trong việc thanh toán mình vẫn chưa hiểu sâu lắm, và có một số câu hỏi nếu bạn nào biết thì trả lời giúp mình với.
1. Tên người nhận WU và tên người trong địa chỉ xác minh có cần giống nhau k. Địa chỉ xác minh là ông A, mà tên người nhận WU là bà B thì bà B có nhận được k.
2. Lỡ tháng nào đó mình may mắn được nhận 5 GA thì mình chọn đổi hết tên WU qua tên của mình rồi ra nhận 5 phiếu thanh toán tên của mình luôn có được k. Hay là 5 GA thì 5 người nhận khác nhau. THuê chiếc xe tăng chở 5 a e ra ngân hàng nhận luôn cho nó hoành tráng.
3. mình đã xác nhận up cmnd lên 1 GA rồi. Mà lỡ GA nớ die. Sau đó mình lại xác minh lại bằng cmnd đó, tên đó cho GA khác có được k. Cái ni mình dùng đợt trước cmnd, đợt sau úp bằng lái xe. Mà thấy chưa bị chi. K biết dùng lại tên đó có được k.

Mình cảm ơn trước nhé. A e nào có kinh nghiệm thì tư vấn thêm 1 số chú ý khi dùng nhiều GA với. :D

Về vấn đề thứ nhất thì nó k liên quan gì đến ng xác minh cả (nếu như vậy thì đã không có mua bán tài khoản GA)
Về vấn đề 2 thì mình có thể tự nhận được hoặc bạn có thể chuyển khoản ngân hàng cho nhanh khỏi phải đi xe tăng
Vấn đề 3 hoàn toàn được (mình đã thử)

Về vấn đề thứ nhất thì nó k liên quan gì đến ng xác minh cả (nếu như vậy thì đã không có mua bán tài khoản GA)
Về vấn đề 2 thì mình có thể tự nhận được hoặc bạn có thể chuyển khoản ngân hàng cho nhanh khỏi phải đi xe tăng
Vấn đề 3 hoàn toàn được (mình đã thử)
Cảm ơn bạn đã tư vấn nha. Nếu chuyển về Bank thì phí có cao không bạn.

Cảm ơn bạn đã tư vấn nha. Nếu chuyển về Bank thì phí có cao không bạn.
chuyển về bank thì chỉ có ng có thu nhập cao thì họ chuyển nhưng phí duy trì ngoại tệ cao và hơi phức tạp chút cứ wu cho nhanh nha bạn ký 3 chứ ký là có tiền $ hoặc vnđ nếu bạn thích

1. Không sao, tên WU và địa chỉ trong GA khác được
2. Nhiều gà nhận 1 tên Ok
3. Được nhưng không nên.

1. Không sao, tên WU và địa chỉ trong GA khác được
2. Nhiều gà nhận 1 tên Ok
3. Được nhưng không nên.
Cảm ơn bạn.
Lỡ tháng đó mình có 3 GA đều đủ min pay. Thì mình ra nhận 3 GA đó với cùng tên mình cũng dc luôn à bạn .

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,521
170,624
Latest member
dolsikaxpp777

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom