Ask Một số vấn đề về tạo nhiều acc trên Toloka

legiaky

Newbie
Reactions
9
MR
0.263
Hiện em mới bắt đầu làm trên web Toloka và thấy kiếm rất được có ngày lên đến 10 USD nhưng vấn đề là phải có vài acc mới được. Vì vậy để tránh bị ban, em có một số thắc mắc như sau:

1. Có thể rút về 1 tài khoản Payoneer không? Nếu được, tên của các acc phụ có cần giống như trên Payoneer không?
2.Trong thời gian đang process payment trên một acc có nên rút trên acc khác không?
3. Hiện em tạo nhiều profile trên Chrome để làm như vậy có tốt không? (log out sau khi làm xong mới chuyển acc khác)

Nếu có ai biết xin giúp em cái ạ. Em xin cảm ơn trước.

nhật , ý 6 câu nó cho qua rồi, hà lan tây ban nha chắc 7 hay 8 câu. ko có mánh đâu chơi nhiều nhìn ảnh amazon với truy vấn ảnh google là biết à , chưa bít làm thì bác dịch kỹ vào
E vẫn dịch kỹ , nhưng khi nó xuống 0,1>0,2 thì phần exat( tiếng ý là identico)và sub(alternativa) thì e pass , còn nó lên 0,5>1 đô thì e vẫn nhìn ảnh amazon với truy vấn ảnh google mà lại bị rối 2 đáp án nên sai nhiều , k biết b có thể giải thích cụ thể 1 ví dụ nào b đã làm cho e học hỏi thêm dc k ??

Upvote 0
Uhrs kiếm mấy trăm củ 1 tháng là hoàn toàn có thể, trình tới thì tiền ko giới hạn, mấy nay đang gặp vấn đề acc toloka bị mất task uhrs hàng loạt chưa tìm ra giải pháp, bác nào có chia sẽ tôi gửi hậu tạ nhé, thanks

Upvote 0
Uhrs kiếm mấy trăm củ 1 tháng là hoàn toàn có thể, trình tới thì tiền ko giới hạn, mấy nay đang gặp vấn đề acc toloka bị mất task uhrs hàng loạt chưa tìm ra giải pháp, bác nào có chia sẽ tôi gửi hậu tạ nhé, thanks
Uhrs trên Toloka thì bạn chủ yếu làm task gì, mình thì chủ yếu làm side by side , judge linking,crowd spam.. giờ chỉ còn crowd spam mà ít hit quá.

Upvote 0
Uhrs trên Toloka thì bạn chủ yếu làm task gì, mình thì chủ yếu làm side by side , judge linking,crowd spam.. giờ chỉ còn crowd spam mà ít hit quá.
Task nhiều quá trời mà ít gì bạn, cái vấn đề là giờ sờ vô cái là task uhrs mất hết, lâu lắm là trụ được 2 ngày, hiện giờ tôi chỉ làm 1 số nước đã ko làm nổi rồi
À bạn có bị lỗi mất task uhrs ko?

Last edited:
Upvote 0
Task nhiều quá trời mà ít gì bạn, cái vấn đề là giờ sờ vô cái là task uhrs mất hết, lâu lắm là trụ được 2 ngày, hiện giờ tôi chỉ làm 1 số nước đã ko làm nổi rồi
Không, mà acc mình ít task uhrs lắm, tuần này hầu như không làm được gì.

Upvote 0
Task giờ kiếm ngon ghê :popo_big_smile::popo_boss:

Upvote 0
ông bạn có hướng giải quyết vụ bị ẩn hết task của UHRS chưa? mấy nay acc mới bị 3 acc rối, cứ đến sau 4h chiều là nó chặn hết. :(

Upvote 0
ông bạn có hướng giải quyết vụ bị ẩn hết task của UHRS chưa? mấy nay acc mới bị 3 acc rối, cứ đến sau 4h chiều là nó chặn hết. :(

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,551
170,642
Latest member
DREAMM
Back
Top Bottom