Suggest Một số thẻ tín dụng phí chuyển đổi ngoại tệ thấp cho anh em nạp skrill/neteller/forex tham khảo

Sáng nay nhận được thẻ rồi. Có huỷ tài khoản cũ thì cũng ko đăng ký timo được đâu ạ. Điều kiện để dùng thẻ credit là phải sử dụng hơn 3 tháng, có hạn mức số dư từ 2 triệu trở lên. Hạn mức của thẻ credit tuỳ thuộc vào các giao dịch và số dư của mình, ko có thẻ debit các bác ạ.
bạn làm ở hn hay hcm vậy? lúc đến chỉ cần cầm cmt theo là lấy được đúng ko bạn?

Sáng nay nhận được thẻ rồi. Có huỷ tài khoản cũ thì cũng ko đăng ký timo được đâu ạ. Điều kiện để dùng thẻ credit là phải sử dụng hơn 3 tháng, có hạn mức số dư từ 2 triệu trở lên. Hạn mức của thẻ credit tuỳ thuộc vào các giao dịch và số dư của mình, ko có thẻ debit các bác ạ.
Chán nhỉ :D

Mình vừa lấy ở HCM, chỉ cầm CMT là được rồi. Tối qua đăng ký, có mail thông báo luôn, sáng nay có người gọi điện mời đến lấy thẻ.

bro lấy thẻ gì vậy?
thẻ thẻ timo visa ko bro, xài bao nhieu nạp bấy nhieu, phí chuyển đổi ngoại tệ 0%?
chứ thẻ timo máster card bắt nhiều thứ quá .

bro lấy thẻ gì vậy?
thẻ thẻ timo visa ko bro, xài bao nhieu nạp bấy nhieu, phí chuyển đổi ngoại tệ 0%?
chứ thẻ timo máster card bắt nhiều thứ quá .
ko lấy đc thẻ master của nó ngay đâu, muốn lấy đc ngay phải cọc 20tr phong toả trong 6 tháng hoặc duy trì trong 3 tháng số dư hơn 2trieu nó mới cấp mastercard. đến gặp nó chỉ đc cấp cho cáo thẻ atm thông thường chả làm đc gì.

Mình lấy thẻ atm dùng tạm đã. Còn vụ thẻ thì ko rõ là visa hay mastercard, cơ mà nó là credit trả sau theo hạn mức nhé.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,308
170,441
Latest member
kaneyama

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom