New Một site kiếm tiền giống Like Facbook! Nhanh chân đăng ký trước ngày 9/4/12!

trandinhmuoi

Junior
Reactions
43
MR
0.000
Wuzzub đang trong giai đoạn hoàn thiện. Mình thấy rất nhiều người bên nước ngoài chơi. Hôm nay giới thiệu anh em đừng ném gạch nhé!
Công việc cũng chẳng có gì chỉ cần đăng ký làm thành viên, không mất gì cả?
Mình chia sẻ cách kiếm tiền đang trong giai đoạn PRE-LAUNCH, các bạn lưu ý là chỉ những người đăng kí từ 1/1/2012 đến 9/4/2012 mới được nhân tiền lãi hành tháng nhé!
Bắt đầu kiếm tiền nào các bạn !.
Đăng ký tại đây :
http://signup.wazzub.info/?lrRef=3bab2d18
click vào nó, rồi nó sẽ hiện ra 1 khung mới. Đăng kí họ và tên như sau:
+ First name : ( họ và tên đệm)
+ Last name : ( tên )
+ Password : mật khẩu
+ Email : Bạn ghi địa chỉ email của bạn vào để nó gửi đường link kích hoạt tài khoản.
+ Country : Bạn chọn Vietnam
+ Sau đó nhớ vào email rồi nhấn vào đường link kích hoạt là xong.(nếu không kích hoạt coi như không được tính)
+ Sau cùng, khi kích hoạt tài khoản xong, thì bạn log in vào tài khoản Wazzub của bạn.
+ Sau đó lấy link giới thiệu của bạn để mời bạn bè tham gia. Ở đây WAZZUB chỉ tính đến 5 cấp. Điều kiện để nhận tiền là ít nhất giới thiệu được 3 người bạn.
Sau ngày 9 Tháng Tư năm 2012, bạn sẽ nhận được tiền của mình mãi mãi - đảm bảo!
WAZZUB là miễn phí mãi mãi!( giống như facebook vậy)
Lưu ý:
TRANG Web chỉ trả tiền cho ai đăng ký trước 9/4/2012. Sau thời gian này là đăng ký chỉ sử dụng thôi chứ không được trả tiền. Hãy đăng ký sớm nhất và giới thiệu nhiều bạn bè nhất.
Vào ngày 15 hàng tháng là được nhận tiền. Tiền lương được chuyển qua tài khoản PAYPAL.
Hãy đăng ký ngay : http://signup.wazzub.info/?lrRef=3bab2d18
WAZZUB - The Power of "We"!
Site mới chưa có PROOF! Anh em đăng ký test và ủng hộ nhé! Nhận được thanh toán mình sẽ Reback !
Yahoo: Namthien131

trời tưởng gì mới.lại newbi

Announcements

Forum statistics

Threads
421,006
173,072
Latest member
kryptostars

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week